Announcement

Collapse
No announcement yet.

net tot ทำไมเข้าเวบบางเวบไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• net tot ทำไมเข้าเวบบางเวบไม่ได้

บางครั้งเข้าเวบบางเวบด้วย net true เข้าได้ แต่ใช้ tot กลับเข้าไม่ได้
    มันจะขึ้นหน้าขาวๆ เหมือนไม่ได้ต่อ net อ่ะค่ะ
    อยากทราบว่าทำไมคะ แล้วทำไงถึงจะเข้าได้

เน็ตมันเน่าคับ ต้องเข้าใจ

Comment

ยังไม่เคยเจอปัญหานี้เลยครับ

Comment

บางทีมันก็บล็อคเวปที่ไม่ดีนะเช่น เวปโป๊ อะไรงี้อ่ะเลยเข้ามะได้ อิอิ

Comment

ผมก็ใช้TOTเหมือนกัน เวปอะไรเข้าไม่ได้

บอกหน่อยได้ไหม นั่น เข้าได้ไม่ได้ได้บอก

แต่เรื่องนี้มันก็ สิทธิส่วนบุคคลนะ

Comment

เวปโป๊ป่าว ถ้าใช่มีวิธีช่วย

Comment

ของผมก้อเข้าไม่ได้ เหมือนโดนบล๊อค อะไรซักอย่าง

Comment

ผมโหลดไม่ไปเลยครับ เต่ามากๆ

Comment

Working...
                X