Announcement

Collapse
No announcement yet.

( crysyss ) หาทางขึ้นเรือรบศัตรูไม่ได้คร้าบ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ( crysyss ) หาทางขึ้นเรือรบศัตรูไม่ได้คร้าบ....

ไม่รู้จะขึ้นตรงไหนได้คร้าบ กำลังสาละวนหาวิธีขึ้นอยู่ ก็ถูกยิงตายทู้กที ช่วยหน่อยคร้าบบบบ...

มันมีที่ให้ขึ้นอยู่แล้วครับ เปิดโหมด Str กระโดดขึ้นไปเลย

Comment

เพิ่มเติมครับ...แล้วอย่าลืมเดินออกมาจากเรื่อแล้วก็ส่องกล้องไปที่เรือด้วยแล้วเครื่องบินจะมาทิ้งระเบิดครับ....นี้เป็นคำถามที่ถามกันมากครับ..

Comment

เห็นข้างๆเรือไหมครับ มันจะมีเสาสูงๆอยู่ เรียงกันหลายๆอัน ก็แค่เปิดโหมด power แล้วก็กระโดดขึ้นไปยืนบนเสา แล้วก็กระโดดอีกที ก็ขึ้นไปเดินเล่นข้างบนเรือได้แล้วครับ อย่ากระโดดตกน้ำเป็นพอ หุๆ

Comment

กดค้นหาในกระทู้ แล้วพิมพ์คำว่า Crysis ลองดูครับ เห็นถามกันเยอะ

Comment

ของผมขับรถลงช่องว่างระหว่างท่าเรือ กับเรือแล้วเดินขึ้นสบายเลย 55555++ ทำมาแล้ว

Comment

Working...
            X