Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS Striker II Extreme on SALE!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS Striker II Extreme on SALE!!!

http://www.ncixus.com/products/29129...G0AAY00Z/ASUS/
    http://www.newegg.com/Product/Produc...82E16813131274
    ราคา434-470 $ครับ
    บาทละ31ครับ อยู่ที่ราวๆ 13,621 -14,750ครับ

ประกันกับ Asus3 ปีครับ อยากได้เพิ่ม เป็น 5 ปี +100$ ครับ
    Last edited by Seller; 26 Mar 2008, 12:33:53.

ชื้อใน it market ถูกกว่า 10500

Comment

แรงจังตังค์กรูหมด

Comment

รู้สึก HWH โคราช ขาย 5 พันกว่าบาทนะครับ หักครึ่งเลย
        มือ 1 ผู้จัดการร้านบอก
        หน้าตาแบบนี้แหละ 3SLI ASUS
        Last edited by onizika01; 6 Apr 2008, 19:58:36.

Comment

Originally posted by onizika01 View Post
          รู้สึก HWH โคราช ขาย 5 พันกว่าบาทนะครับ หักครึ่งเลย
          มือ 1 ผู้จัดการร้านบอก
          หน้าตาแบบนี้แหละ 3SLI ASUS
          หา..จริงงะคับ5000บาทถ้าใช่นี่ผมไปซื้อเลยนะอยู่โคราชซะด้วย-*-

Comment

กำ

5พัน มีจริงหรอ

Comment

Originally posted by Kengjeed View Post
              กำ

5พัน มีจริงหรอ
              นั่นดิถ้ามีนจริงนึ่สุดๆผมจะขอตังแม่ไปซื้อยั่งไวแต่ว่าค่าบอด+แรมddr3โอ้วโน้ววว

Comment

5 พัน -*- เว่อเกิ๊น คนจาก พันทิพยอมไปถึงที่ไปถอยมาขายต่อแหละ อย่างงั้น

Comment

เหอๆเอาแล้วไง...งานเข้า-*-

Comment

ถึงสอยมาแต่เจอค่าแรมก็อยากจะร้อง

Comment

Originally posted by FDS View Post
                      ถึงสอยมาแต่เจอค่าแรมก็อยากจะร้อง
                      ผมก็ว่างั้น...แต่น่าจะซื้อมาดองไว้รอDDR3ลดราคา.
                      ถึงตอนนั้นมันคงจะมีบอร์ดเทพออกมาอีกเยอะและไม่แน่บอร์ดนี้อาจจะลดราคามาเหลือ2000-3000

คงฝันไป

Comment

เออ...โคราช อยู่ใกล้เขตไหนอ่ะ ไม่รู้จัก รู้แต่ว่าไกล

Comment

จริงๆครับ ผมเห็นกับตาเลย สาบานได้
                          ไม่แน่ใจว่ารุ่นนี้หรือป่าว แต่คิดว่าใช่ครับ
                          ผมจำ 3 SLI และซิงค์ทองแดงได้ ของASUS
                          5พันต้นๆจริงๆ คนขายเค้าก็ยังบอกเลย ว่ารุ่นนี้อ่ะ
                          ที่จริงราคาหมื่นนึง ผมก็ยังงง ถามเค้า มันราคาลดหักครึ่งวเลยเหรอพี่
                          เค้าบอก ช่วงนี้ช่วงลดราคา ใครอยู่โคราช ลองไปดูนะครับ
                          HWH ชั้นไต้ดิน เดอะมอล ผมเห็นจริงๆนะ สาบาน
                          แต่แค่ไม่แน่ใจว่ารุ่นนี้หรือป่าว จำได้แค่ว่า
                          มัน 3 Sli มีซิงค์ทองแดง 5พันกว่าบาท
                          แต่ที่ผมไม่ดู รู้สึกจะ DDR2 เดี๋ยวผมลองไปดูมาใหม่
                          ไม่ค่อยรู้เรื่องบอดเท่าไร

ปล.ไม่แน่อาจจำผิด เดี๋ยวผมจะลองไปดูมาให้ใหม่วันนี้ เดี๋ยวผมถ่ายรูปมาให้ดู
                          Last edited by onizika01; 7 Apr 2008, 11:59:38.

Comment

ดูผิดจริงๆด้วยคร้าบ ซ้อรี่ ขอโทดทีนะครับที่ทำให้เข้าใจผิด
                            คนละรุ่นกัน
                            ตัวนั้น 3SLI เหมือนกัน แต่เป็นDDR2 ของASUS เหมือนมั๊กๆ

Comment

แล้วมันเป็นรุ่นอันใดกัน?

Comment

Working...
                              X