Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบหน่อยครับ :: ว่านี่คือเคสคอมหรือ ถังขยะอีเล็กโทรนิค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบหน่อยครับ :: ว่านี่คือเคสคอมหรือ ถังขยะอีเล็กโทรนิค

สวัสดีครับ

นี่คือถังขยะอีเล็กโทรนิค (ถังขยะที่เต็มไปด้วยขยะอีเล็กโทรนิค ที่ยังใช้การได้)

เหตุผลที่มันออกมาเละแบบนี้ เพราะว่า

1.ตั้งใจ
    2.ขี้เกียจจัดครับ
    3.คนจัดเป็นเด็กปัญญาอ่อน นั่งอยู่หน้าคอมทั้งวัน
    4.ผมจะด่าตัวเองทำไมว่ะเนี่ย !!!
    5.Radiator ติดพัดลม (แต่ไม่หมุน) แล้วยิงเข้าการ์ดจอต่อ คิดซะว่าร้อนขนาดไหน
    6.หลอด UV วางพาดๆมั่วๆ ไปงั้นแหละครับ
    ดูรูปเอาครับ อิอิ

จุดอับชื้นครับ

ซิงค์เดิม + Radiator ที่ไม่มีพัดลมเป่า (มันไปแอบอยู่ด้านหลัง ทำหน้าที่เป็นตัวยึดเฉยๆ -*-)

เฮ้ย มีน้ำรั่วด้วย 555555555555555

ปล.ที่ทำนี่คือไม่มีเวลาจัดครับ เลยทำมาเละๆ อิอิ
    ปล2.ทำไม่ได้เพราะ มือเจ็บครับ หั่นสายยางไอเครื่องนี้แหละ คัตเตอร์แถเข้านิ้วเลย
    ปล3. เด็กอายุ 14 ตายในหน้าที่ครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

ค่อยๆๆ ไล่ไปคับ สวยเอง

Comment

เหอะๆๆ

คนมีตัง
      นี่ ดีจัง

Comment

โห ..เนี่ยถ้าเปลี่ยนซิ้ง cpu ล่ะก็สวยมากกว่านี้อีก...

Comment

แค่นี้เอา Q6600 @3.6GHz อยู่แล้วครับ
          อิอิ

Originally posted by nathakai View Post
          โห ..เนี่ยถ้าเปลี่ยนซิ้ง cpu ล่ะก็สวยมากกว่านี้อีก...
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ดีจัง นะคนมี ตัง นี้

Comment

อลังการดีคับ หุหุ

Comment

ดีนะที่ไม่หลงกลไปเล่นน้ำทำมีบาดเจ็บ ว่าจะเล่นน้ำ รู้งี้เล่นลมเหมือนเดิมดีกว่า

Comment

ไม่เกี่ยวอะฮ่ะ โอกาสที่จะเกิดขึ้นมัน หนึ่งในร้อย
                  และผมยอมรับว่าผมทำพลาดเอง ประมาทเกินไป
                  ผมเอาเข้าเอาออก มาไม่รู้กี่สิบครั้งมาเจอครั้งแรกเนี่ย ...

Originally posted by Nuttakit View Post
                  ดีนะที่ไม่หลงกลไปเล่นน้ำทำมีบาดเจ็บ ว่าจะเล่นน้ำ รู้งี้เล่นลมเหมือนเดิมดีกว่า

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                    ไม่เกี่ยวอะฮ่ะ โอกาสที่จะเกิดขึ้นมัน หนึ่งในร้อย
                    และผมยอมรับว่าผมทำพลาดเอง ประมาทเกินไป
                    ผมเอาเข้าเอาออก มาไม่รู้กี่สิบครั้งมาเจอครั้งแรกเนี่ย ...
                    ป่าวคับ หมายถึงน้ำรั่ว + ที่มีดบาดนั้นหมายถึงตัวผม มือก็ไม่แข็งเหมือนกัน เพราะผมทำคอมทุกครั้ง ผมจะได้แผลทุกครั้ง

Comment

น้ำรั่ว ผมตั้งใจครับ 5555

ที่จริงไม่รั่วหรอก
                      ผมเอาน้ำกลั่นมาบีบไว้เองแหละครับ

ตอนนี้เช็ดออกไปแล้วครับ

และจะบอกว่าถ้าเราติดสายยางแน่น แล้วขันแหวนสายยางแน่นสนิทพอ
                      ไม่รั่วหรอกครับ

ตัวหนีบก็หนีบให้แน่น

Comment

ขอบคุณครับ แต่ตอนนี้ผมยังไม่เล่น ไม่มีใครซื้อให้เล่น แม่ก็ไม่ พ่อก็เอาเงินไปใช้หนี้ส่วนผมมี 500 55+

Comment

คนมีตัง เหอๆ

Comment

โหแต่ละอย่าง แจ่มเป็ด

Comment

เศษขยะ(ราคาแพง)ทั้งน้านนนนนนนน
                              ปล.(ขยะในเครื่องท่านลงถังเถอะคับ...)

Comment

Working...
                              X