Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์ต่อสู้ pc มีมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมส์ต่อสู้ pc มีมั้ย

พอดีประกอบเครื่องใหม่เสร็จแล้ว crysis ก็ถึงตอนสุดท้ายแล้ว อยากเล่นเกมส์ต่อสู้เหมือนสมัย play 1 อยากได้ภาพสวยๆแบบ tekken หรือ งามๆ แบบ dead or arive (ไม่แน่ใจพิมพ์ผิดแน่เลย)
    pc พอมีทำออกมาบ้างหรือเปล่าครับ แนะนำด้วยครับ หรือถ้ามี ก็ขอด้วยนะครับ

แถม เกมส์แบบ ยาน ยิงๆ เก็บไอเท็มแบบ คอนทร้า ด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ลองเกมนี้ดูครับ

Zaros X Battle

ประเภท : PC Game
    ผู้พัฒนา : Aom & Oil Team
    ผู้ผลิต : Aom & Oil Team
    ผู้จัดจำหน่าย :c2vision

ปล.ถ้าอยากเล่นเกมต่อสู้จริงๆ เเนะนำลองหา PS2 มาดูครับ เกมส์ต่อสู้สนุกๆมีเยอะกว่า PC มากมายครับ

Comment

Battle Raper ครับรองดู อิอิ

Comment

แบบ 3D หาทำยายากนะ แต่แบบ 2D มีเพียบ เล่นพวกอีมูอาเขตเกมก็ได้ครับ มีให้เลือกเยอะมากๆ .....

Comment

หาพวก อีมู แล้วเอาแผ่น ps2 มาเล่นจะมีมั้ยครับ แล้วใช้ จอย xfx จะเล่นได้ป่าวครับ

Comment

หาอีมูของดรีมแคสมาเล่น น่าจะเวิกค์กว่า...ลื่นมากๆครับ ถ้าเครื่องแรงพอ...หาไฟล์ cdi ได้แถวๆมินิโนวา ...

Last edited by armyman; 27 Mar 2008, 20:57:15.

Comment

Guilty gear X กับภาค XX ที่ลง PC แต่ภาพเป็นแบบ 2d นะครับ

Comment

Originally posted by armyman View Post
                หาอีมูของดรีมแคสมาเล่น น่าจะเวิกค์กว่า...ลื่นมากๆครับ ถ้าเครื่องแรงพอ...หาไฟล์ cdi ได้แถวๆมินิโนวา ...

เกมส์ตามภาพของท่านเลยครับ ชื่อเกมส์อะไร แล้ว หาได้ที่ไหนบ้างครับ รบกวนด้วยครับ
                ผมจะเอาแป้นคันโยกของ ps1 กลับมาใช้อีกครั้ง จะลองเอาตัวแปลงมาต่อดูด้วยครับ

Comment

ลอง Ragdoll Kungfu มั๊ยครับ
                  อารมณ์คุนิโอะอัดมั่ว แต่ใช้เมาส์เล่น ต่อเมาส์หลาย ๆ ตัวเล่นกันหลาย ๆ คนก็ได้ด้วย

Comment

อยากได้หนู Kasumi ครับ มีออก pc หรือเปล่าครับ

Comment

Working...
                    X