Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคลม XFX 7900GS M600 +upgrade 3000 เป็น 8800 GS คุ้มเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคลม XFX 7900GS M600 +upgrade 3000 เป็น 8800 GS คุ้มเปล่าครับ

ได้มาแล้วครับขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านนะครับ
    Last edited by toon ชาวโลก; 28 Apr 2008, 11:51:01.

เป็นผมไม่อัพครับ แพงเกินไป

Comment

ทางที่ดี ถ้าจะอัพ ผมแนะนำว่าขอทางศูนย์เค้าให้อัพเป็น 9600GT ดีกว่าครับ

เพราะว่า ตัว 8800gs นั้น มันไม่ค่อยติดตลาดเหมือนตอน 7900gs ครับ

และอีกอย่าง หากจะต้อง + เพิ่ม 3000 ก็เพิ่มมันไปอีกหน่อยขออัพเป็น 9600GT เลยครับ (คิดว่าไม่น่าเกิน 4000 มั้ง -*-)

ป.ล.ผมมั่วนะ

Comment

อย่างน้อยต้อง 9600GT ครับ
        8800GS ไม่คุ้ม

Comment

แพงเกินครับ + 8800gs มันเหมือนรุ่นลูกเมียน้อยแปลกๆ ไหนถ้าจะต้องเพิ่มแล้ว ก็เอา 9600gt ซะเลยดีกว่า

Comment

อัพ 3500 เอา 9600GT ดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by ด.ช.อื๋อ View Post
              ทางที่ดี ถ้าจะอัพ ผมแนะนำว่าขอทางศูนย์เค้าให้อัพเป็น 9600GT ดีกว่าครับ
              เพราะว่า ตัว 8800gs นั้น มันไม่ค่อยติดตลาดเหมือนตอน 7900gs ครับ
              และอีกอย่าง หากจะต้อง + เพิ่ม 3000 ก็เพิ่มมันไปอีกหน่อยขออัพเป็น 9600GT เลยครับ (คิดว่าไม่น่าเกิน 4000 มั้ง -*-)

Originally posted by tiewz View Post
              แพงเกินครับ + 8800gs มันเหมือนรุ่นลูกเมียน้อยแปลกๆ ไหนถ้าจะต้องเพิ่มแล้ว ก็เอา 9600gt ซะเลยดีกว่า

Originally posted by Khow View Post
              อัพ 3500 เอา 9600GT ดีกว่าครับ

เห็นด้วยครับ

Comment

9600GT ไปเลยยย (ถ้าเขาให้นะ)

Comment

อัพราคานั้นน่าจะได้9600GTนะคับลองต่อรองดู 8800GS ไม่ค่อยน่าเล่นคับ

Comment

ซวยละฉาน เพิ่งเอา 7950 gt ไปเคลมมา อีนี่จะได้ตัวเก่าคืนมะนี่ จะให้เอา8800 หรือ 9600 ก็ดีอยู่หรอก แต่ อี่นี่ไม่มีตังอย่างแรง รอลุ้น

Comment

เค้าไม่มีตัวเลือกให้หรือคับลองถามเค้าดูนะคับ

Comment

Originally posted by X_zeed View Post
                        เค้าไม่มีตัวเลือกให้หรือคับลองถามเค้าดูนะคับ
                        --------------------------
                        ถามแล้วครับตัวเลือกอื่นไม่มีครับตระกูล 8600 ของขาดครับดูแล้วคงต้องรอครับ
                        พี่ arc pantip / สำนักงานใหญ่ พูด+ปริการดีทั้งคู่ครับ card ของผมมันรุ่นเก่าคงต้องทำใจครับมันเป็นนโยบายบริษัทครับผม ( งบประมาณผมจำกัดด้วยครับหุหุ )
                        Last edited by toon ชาวโลก; 26 Mar 2008, 23:25:13.

Comment

XFX ของเขาดีมากครับ ใช้ทนสุดๆ
                          เลยไม่ค่อยมีคนไปเคลม ก็เลยไม่มีอะไหล่

Comment

9600GT เปนอย่างน้อย ครับ อิอิ 8800GS มันลูกเมียน้อยอย่างที่คนอื่นว่า แหละ ครับ

Comment

อัพเกรดเพื่อ 9600GT แหล่มกว่า

Comment

Working...
                              X