Announcement

Collapse
No announcement yet.

CONFLICT DENIED ops

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CONFLICT DENIED ops

ด่านที่มีการจับเวลา และให้ลุยผ่านสารเคมีออกไป(รู้สึกว่าลุยออกไปจะตายตลอดเลย ถ้าเปิดเสียงจะได้ยินเสียงไอครับ) ผมไม่รู้ว่าจะผ่านยังไงเห็นพวก AI ใส่หน้ากากกันสารเคมี ก็เลยอยากถามคนที่ผ่านว่าทำยังไงถึงผ่านได้ครับ

พอออกประตูมาแล้วรีบเข้าไปกดสวิตบนชั้น 2 (เดินไปให้สุด) จัดการพวกมันให้หมดเพราะมันจะไปกดสวิตอีก รอสักพักประตูก้อจะเปิดครับ(ด้านหลังสวิต)

Comment

ขอบคุณครับ........ ไม่หนุกแต่ทนเล่นจนจบ

Comment

ทนเล่นได้แค่สองด่านเอง........

Comment

Working...
        X