Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงดีเคลมการ์ดจอมาก็เน่าเหมือนเดิม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ่านะครับ

ง่า จะเป้นด้วยไหม เนี่ย รุ่นนี้ป่าวครับผม ธรรมดา 50-60-6กว่า ครับ
    Attached Files

Comment

เสียเส้นอย่างแรง

Comment

Originally posted by supertoonman View Post
        เสียเส้นอย่างแรง
        เคลมแล้วเอามาปล่อยผมได้นะครับ ... ชอบของร้อน

Comment

Originally posted by Gatay View Post
          เคลมแล้วเอามาปล่อยผมได้นะครับ ... ชอบของร้อน

Comment

เอาไปเครมต่อสิ

Comment

ท่านจขกท oc หรือปาวครับ ผมเคยอ่านดูใน รีวิวการ์ดรุ่นนี้ oc ไม่ดีครับเพราะเค้า oc มาจากโรงงานแล้วครับ
              ของผมไม่ Oc การ์ดและผมก็ทำไม่เปนด้วยครับ/แต่ผมใช้การ์ดรุ่นนี้เดิมอยู่เลยไม่ปรับแต่อะไรครับใช้ได้ดีไม่มีปัญหาเล่นมา3-4วัน เล่นติดเกมส์ gear of war/crysis ติดกัน4-5 ชมภาพไม่เคยแตกไม่มีปัญหาใดเลยครับของ
              สงสัยท่านจะโชคไม่ดีลองเครมดูนะครับ บ.mecroware เจรจาง่ายครับ
              ปล.ของผมในห้องไม่เปิดแอร์อุณภูมิการ์ดจอ 47.5 rungame แล้วก็ประมาณ ไม่เกิน 58 คับ เครมแล้วขอให้หายไวๆ นะครับท่าน รอท่านอื่นมาเสริมต่อละกันครับ

Comment

Originally posted by Adeenaleen View Post
                ท่านจขกท oc หรือปาวครับ ผมเคยอ่านดูใน รีวิวการ์ดรุ่นนี้ oc ไม่ดีครับเพราะเค้า oc มาจากโรงงานแล้วครับ
                ของผมไม่ Oc การ์ดและผมก็ทำไม่เปนด้วยครับ/แต่ผมใช้การ์ดรุ่นนี้เดิมอยู่เลยไม่ปรับแต่อะไรครับใช้ได้ดีไม่มีปัญหาเล่นมา3-4วัน เล่นติดเกมส์ gear of war/crysis ติดกัน4-5 ชมภาพไม่เคยแตกไม่มีปัญหาใดเลยครับของ
                สงสัยท่านจะโชคไม่ดีลองเครมดูนะครับ บ.mecroware เจรจาง่ายครับ
                ปล.ของผมในห้องไม่เปิดแอร์อุณภูมิการ์ดจอ 47.5 rungame แล้วก็ประมาณ ไม่เกิน 58 คับ เครมแล้วขอให้หายไวๆ นะครับท่าน รอท่านอื่นมาเสริมต่อละกันครับ
                ไม่ได้OCเลยครับเอามาปุปเสียบใส่ลงไดรเวอเล่นเกมปุปกระฉูด-*-

Comment

โอ้ว...มายยยยก๊อดดดด....เสียบปุ๊บกระฉูดดดด....

Comment

Originally posted by armyman View Post
                    โอ้ว...มายยยยก๊อดดดด....เสียบปุ๊บกระฉูดดดด....

Comment

เซงจับใจไปครับ แบบนี้ต้องเคลมเสียให้เข็ด

Comment

Originally posted by supertoonman View Post
                        กระฉูดนี่อะไร - -* ..ถ้าท่านเครมแล้วผลเปงไงบอกด้วยนะครับ..เมื่อคืนเล่นไป7 ชม.ติดขึ้นมาไม่ถึง 53 เลย ของเค้าดีจริ งๆ *0*

Comment

ใช้ XFX ชอบ XFX

Comment

ของผม Galaxy 8800GT ชามข้าวหมา
                            เปิดเน็ต 54c เล่นcrysis 1400*900 สุดหมด ไม่ลบหยัก 71c
                            ก่อนหน้านี้ สุดๆก็ 74 ต่ำสุดก็ 48
                            ไม่คิดมากชิวๆ แค่ไม่ถึง 80cได้เป็นพอ

ซวยซ้ำกำซ้อน ขอให้ได้ของเร็วๆนะครับ อิอิ จะได้มาแรงกัล
                            Last edited by onizika01; 28 Mar 2008, 18:17:57.

Comment

Working...
                            X