Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความบันเทิงแบบวินาศสันตะโรของ CRYSIS ด้วย Sandbox Editor

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คือว่าแถบด้านขวามผมหายไปทำยังไงดีหรอครับ

Comment

ทำไมแผ่นของผม มันไม่เห็นแถม sardbox2เลยหว่า
      อยากเล่นเหมือนกัน แต่ไม่มี กำลังโหลดเดโม้มาเล่นอยู่
      พรุ่งนี้ จะเข้ามาเนียนอีกรอบ อิอิ

Comment

เจอมาจากคนที่ทำ 3000ถังอะ Physic Barrel Scenes

Comment

หุหุ.......ไปโหลดแมฟเทพๆที่เค้าสร้างไว้ มีให้เล่นเพียบเลย...

Comment

เก็บปืนยังไงเหรอครับผมเอาปืนมาลงแมทแล้ว
            แต่ทำไมเก็บปืนไม่ได้ครับ
            แต่พอวิ่งไปฆ่าทหารที่เกาะ กลับเก็บได้เฉยๆเลย
            ใครรู้วิธีเก็บปืน สอนผมหน่อยครับ
            แล้วปืนนิวเครียร์ เอาตรงไหนเหรอครับ อยากได้อ่ะ
            ช่วยสอนวิธีใช้หน่อยครับ

Comment

เข้าตรงที่ไฮไลท์ไว้นะครับ หมวดต่างๆอ่านว่าอะไร หวังว่าคงอ่านออกนะครับ...

Comment

Map มันอยู่ตรงใหนอ่าคับ รบกวนช่วยบอกผมหน่อยงับ ลองเเล้วหาMapบ่เจออ่า

ต้องการด่วงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเยยงับ

Comment

ทำกระทู้ช่วยสอนกันบ้างน่าจะดีนะครับ ผมก็ลองๆทำอยู่

Comment

Working...
                  X