Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>เมนบอร์ดถูกๆ อย่าง Asrock ก็เพิ่มไฟซีพียูได้ อิอิ...<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>เมนบอร์ดถูกๆ อย่าง Asrock ก็เพิ่มไฟซีพียูได้ อิอิ...<<

ไปเจอมาจากเวปนอกครับ เผื่อท่านใดที่ใช้เมนบอร์ดตัวนี้อยู่ จะลองทำตามดูก็ได้นะครับ ตามรูป เขาว่าสามารถ
    ปรับเพิ่มไฟซีพียูได้ ผมไม่มีเมนบอร์ดรุ่นนี้ ท่านใดลองทำแล้วเอามาบอกกันบ้านะคับ

ป.ล. ถ้าท่านใดทำแล้วแต๊ปผมไม่เกี่ยวนะงับ

Last edited by one; 26 Mar 2008, 20:33:43.

โห้ ทำไปได้นะท่าน

Comment

เคยทำแล้วครับ.. แรมใหม้ไป 1 ฝั่ง 1 เมก เหลือ 500

กับ CPU ใหม้ไป 1 เพราะใช้ VR หยาบๆ มาใช้ปรับ ค่า

ผิดเป็นครู ครับ ตอนนี้ คล่องป๋อ เลย

Comment

ยังมีอีกหลายรุ่นครับ เขาโมกันทำให้ลาก FSB ทะลุ 600MHz เดี๋ยวพรุ่งนี้เอาให้ดูครับ วันนี้เน็ตอืด อิอิ...

Comment

อันนี้สำหรับ ASUS P5K Deluxe

Vcpu:

Vmch:

Vsb:

Vcpu PLL:

Comment

Working...
          X