Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามครับ ทดสอบ phenom9500 4หัว แล้วร้อนมากๆ ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามครับ ทดสอบ phenom9500 4หัว แล้วร้อนมากๆ ??

ใช้โปรแกรม occt ลองทดสอบ 4 หัว รันไปได้ 8 นาที ร้อนถึง 79 องศา โปรแกรมเลยหยุดทำงานเลยครับ ของเพื่อนๆร้อนแบบนี้กันหรือป่าวครับ ธรรมดาเปิดมาก็ร้อน 60-65 แล้วครับ ไม่ได้ oc นะครับ

แล้วห้องร้อนมากไหมละ

Comment

ไม่อยากจะบอกเลยว่าปกติครับ ฟีน่อมมันร้อนมากครับ

แต่ถ้าถอดซิงค์ออกมาใส่ให้แน่ จัดทางลมในเคสให้ดี ทาซิลิโคนใหม่จะช่วยได้เยอะครับ

Comment

ผมว่ามันก็ปกตินะ

อยากได้เย็นกว่านี้ก็ ซิ้ง BIG ๆ สักตัว

Comment

Originally posted by eXzato View Post
          ไม่อยากจะบอกเลยว่าปกติครับ ฟีน่อมมันร้อนมากครับ

แต่ถ้าถอดซิงค์ออกมาใส่ให้แน่ จัดทางลมในเคสให้ดี ทาซิลิโคนใหม่จะช่วยได้เยอะครับ
          ตามนี้ครับของผมแค่ 35-40 เอง

Comment

ร้อน(แรง) เป็นธรรมดา แต่ใช้แล้วไม่ผิดหวังใช่ป่ะละครับ

Comment

เล่นน้ำเถอะ ถ้าร้อนขนาดนั้น

Comment

Working...
              X