Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระบบ ออโตลัน ก็ไม่ทำงานซะงั้น ทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระบบ ออโตลัน ก็ไม่ทำงานซะงั้น ทำไงดีครับ

ทำยังไงดีครับ อยู่ ดีๆ ระบบ ออโตลัน ทั่งเครื่อง ก็ม่ะทำงานครับผม มีวิธีแก่อย่างไงเหรอครับ ช่วยแนะนำหน่อยก็แล้วกันน่ะ..... ครับ

ใช้ Tweak UI ครับ ทำแบบนี้ อยากให้เปิดแบบออโต้ ก็ใส่เครื่องหมาย ถูก ไม่อยากให้ออโต้ ก็เอาเครื่องหมายถูก ออก ใช้ได้ทั้ง CD และ Flash Dive

:: เครดิต ท่าน suriya,klinbuaและท่าน huhu

ดูรูปได้ตามลิงค์นี้เลยฮะ

Last edited by ManMath; 27 Mar 2008, 14:52:03.

Comment

Working...
    X