Announcement

Collapse
No announcement yet.

s41 ของผม Run Aquamark3 ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• s41 ของผม Run Aquamark3 ไม่ได้ครับ

ผมก็ S41 นะครับแต่ว่าลง Aquamark3 แล้วใช้ไม่ได้
    ทำไงดี ลงแล้วมานขึ้นว่า เวลา double click แล้วขึ้นว่า
    An unhandled win32 exception occured in aquamark.exe [4080]
    Just-In-Time debugging ลงที่ Win XP SP2 32bit
    สาเหตุเพราะอะไรหว่า Remove ลงใหม่ก็ไม่ได้
    ลบ .dll บางตัวออกเหมือนในเวปแนะนำก็ไม่ได้
    เห็นเพื่อน ๆ รันกันได้สบายผมรันไม่ได้เศร้าเยย T_T
    แต่ว่ารัน 3DMark06 ได้นะ สาเหตุมาจากอะไรครับ
    และก็จะแก้ยังไงด้วยครับ ใครมีประสพการณ์ช่วยแนะนำทีครับ
    Last edited by tugy; 27 Mar 2008, 13:56:08.

T_Tช่วยกันหน่อยนะครับT_T
    Last edited by tugy; 27 Mar 2008, 15:32:19.

Comment

T_T

Comment

ช่วยหน่อยนะครับ

Comment

1. อาจเป็นที่ windows
          2. อัพเดท directx

Comment

ลองแล้วก็ยังไม่ได้ครับเป็นเพราะอะไรคับ

Comment

..

Comment

มะมีใครสนใจเลยไปโพสเวปอืนก็ได -*-

Comment

ลองปรับขนาดจอ เป็น 1280*800 แล้ว รันใหม่ดู

หรือ บางทีอาจจะเป็นที่โปรแกรม ไฟล์ในนั้นอาจเสียก็เป็นได้

Comment

Originally posted by thaier View Post
                    ลองปรับขนาดจอ เป็น 1280*800 แล้ว รันใหม่ดู

หรือ บางทีอาจจะเป็นที่โปรแกรม ไฟล์ในนั้นอาจเสียก็เป็นได้
                    ปกติก็ใช้ 1280*800 อยู่แล้วครับ ลองลง Direct X , .Net Frame Work ใหม่
                    Remove Aqumark แล้วลงใหม่ก็ไม่ได้ครับ ซึ่งโปรแกรมตัวเดียวกันลงที่อีกเครื่องนึุง
                    ก็ได้แต่ว่าลงกับ notbook ของผมไม่ได้ ซึ่งเกิดอาการเดิม ๆ คือ เมื่อเปิดโปรแกรมแล้ว
                    ไม่เห็นแม้แต่หน้าตาโปรแกรม Aquamark เห็นแต่ Unhandle .....
                    แล้วก็ให้ Close T_T อันนี้ใช้กับ XP 32 bit นะครับ ใครเคยมีประสพการณ์มั่งครับ
                    ว่าสามารถแก้ปัญหาอันนี้ได้อย่างไร แต่ว่าหากต้องถึงกับขนาดลง Windows ใหม่เลย
                    ผมคงไม่ไหวนะ เพราะว่าไม่จำเป็นขนาดนั้นนะ T_T

Comment

แล้วลงทับไปใหม่ได้ไหมคับๆ

ผมก็ใช้ xp 32 bit

Comment

เดี๋ยวต้องลองดูครับ ^^ หุหุ

Comment

เครื่องผมก็เป็น อ่ะ

Comment

กำ ๆ หัวอกเดียวกัน T_T ยังไม่มีเวลา ลง windows ใหม่เยย

Comment

ฟันธงว่าลงวินโดวใหม่หายชัวร์คับ

Comment

Working...
                              X