Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเล่นเกม BF Online บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเล่นเกม BF Online บ้าง

คือเพิ่งซื้อ BF ล้าหลังไปหน่อย แล้ว อัพ แพท 1.4 แล้ว แต่ไม่เห็นเจอ Sever Thai ง่ะ ต้องทำไงเหรอคับ แล้วมีเกม online แบบ BF ที่เล่นกันอยู่บ้างแนะนำที

ตอนนี้เพิ่งได้ สิบตรี 5 5 5
    Last edited by darkpippo; 27 Mar 2008, 09:43:21.

แพทล่าสุด1.41ครับ

เข้าเกม พิมea th

Comment

เพิ่มเติมอีกนิดจากด้านบนให้พิมพ์ EA TH ตัวใหญ่

Comment

อ้าวนี้เราโหลดแพทมาผิดตัวหรือนี่ ไว้เดี๋ยวเลิกงานกลับไปโหลด อิ อิ
        บ้า...สงคราม...5 5 5

Comment

พิมพ์ตัวเล็กหรือใหญ่ก้ได้ครับ เพิ่มเติมเกมแนวๆ BF ก็ต้อง BF 2412 (ไม่ได้กวนน้าา)

Comment

พิมพ์ผิดคับ แห่ะๆๆ ต้อง BF 2142

Comment

อ้าวนี้เราโหลดแพทมาผิดตัวหรือนี่ ไว้เดี๋ยวเลิกงานกลับไปโหลด อิ อิ
              บ้า...สงคราม...5 5 5
              ไม่ได้โหลดผิดนะคับ โหลดอีกตัวลงทับไปเลย อย่าลืมหาmap highway tempa(ถ้าจำชื่อไม่ผิดนะ)มาลงด้วยนะคับ ชอบมากคับซีรีย์BF เมื่อก่อนก็เล่นBF2 ตอนนี้เล่น2142 แต่หลังๆไม่ค่อยได้เล่นเท่าไหร(ไม่มีเวลา)่ สนุกคับ ไม่เบื่อง่ายๆด้วย

Comment

ผมเคยเล่น 2142 งะ

Comment

2142 เหลือ Ea th อันเดียวเอง ผมก็เล่นอยู่คนน้อย

Comment

2142 เหลือ Ea th อันเดียวเอง ผมก็เล่นอยู่คนน้อย
                    ไหนมีคนบอกว่าโหมดไททันกลับมาแล้วไง ผมว่าตอนนี้คนเล่นเยอะขึ้นแล้วนะ(2142) เมื่อก่อนคนน้อยกว่านี้อีก ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เล่นเลยไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่

Comment

อยากเล่น อีกอะ แผ่นแตกไปแล้วอดเล่นเลย ใครรู้มั่งแถวๆ ชลบุรี มีร้านแผ่นแท้ขายใหมร้านที่ ตึกคอม ศีราชา ก็หายไปใหนไม่รู้ -*-

Comment

ขอบคุณคับ โหลด แพท 1.41 มาแล้ว ในที่สุดก็เจอ SEVER THAI อิ อิ

Comment

2142 คนไม่น้อยนะครับ คนเต็ม-เกือบเต็มบอกครับ แต่มันจะ LAG จนเสียรม = หนีออกไปเยอะมากๆครับ บางทีล่มคนหายหมดเลย แงแงแงแง

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                            2142 คนไม่น้อยนะครับ คนเต็ม-เกือบเต็มบอกครับ แต่มันจะ LAG จนเสียรม = หนีออกไปเยอะมากๆครับ บางทีล่มคนหายหมดเลย แงแงแงแง
                            ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่นเลยคับ เมื่อก่อนก็หลุดบ่อยไม่รู้ว่าเป็นที่เซิฟหรือว่าเพราะแครก ขอเคลียร์ฮาร์ดดิสก่อนเดี๋ยวเจอกันคับ

Comment

เพิ่งกลับไปเล่นใหม่ไม่นานเอง BF2

Comment

Working...
                              X