Announcement

Collapse
No announcement yet.

21.14 เกมออนไลน์ผมหลุดทุกทีเลยนะคับ ไม่รุ้เป็นเพราะอะไร ช่วยทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 21.14 เกมออนไลน์ผมหลุดทุกทีเลยนะคับ ไม่รุ้เป็นเพราะอะไร ช่วยทีคับ

ผมเล่นเกมออนไลน์อยู่อ่ะคับ พอถึงเวลา 21.14 มันหลุดทุกที 3วันแล้วคับ
    ไม่รู้เพราะอะไร เป็นที่คอม วินโดว์ หรือเน็ตอ่ะคับ(ผมใช้เนตทีโอที อยู่แถวบางกะปิอ่ะคับ) -*-

เชื่อเรื่องผีมั้ยครับ

Comment

หุหุ

ถ้ามันหลุดเวลา เดียวกัน ตลอด แสดง ว่า หุหุ อาจเป็นได้หลายสาเหตุ
      เช่น
      1 ผู้ไห้บริการ ISP
      2 เกิดจาก ผู้ใช้งาน ไปตั้ง อะไร ไว้ ป่าว
      3 เหตุสุดวิสัย <<หุหุ>>

Comment

ต่อเนตทั้งวันทั้งคืนหรือป่าว ถ้าใช่เป็นเพราะว่ามันครบ24ชั่วโมงมันก็ตัดเป็นเรื่องปกติ

Comment

ผมก้อเปงคับ 3 ทุ่มเลยอ่ะ เวลาเค้าล่ะ ใช้ Maxnet เหมือนกันคับ

Comment

ของผมประมาน 5 ทุ่มเกือบเที่ยงคืน

Comment

ผู้ปกครองตั่งเวลาไว้ป่าวครับ

เกมบางเกมต้องลงทะเทียนเล่นหลัง 4ทุ่มนะ

ลองไปดูในเวปหารายละเอียดอีกทีนะครับ

Comment

ผมลอง ปิดเราเตอร์ตอนตี1 พอมาวันนี้ 21.14 เนตไม่ตัดแล้วคับ
                ส่งสัยอย่างที่บอกกันว่า 24 ชม. มันจะตัด (ตี1 แน่ๆ แต่คือนี้ผมนอนก่อน กั๊กๆ)

Comment

อิอิอิ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Comment

Working...
                  X