overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 26

Thread: แจกอินไวท์บ้างครับ รวมๆ 10 Invite

OverclockZone Member ManMath's Avatar
    Math-Com Bangmod[Kmutt]

Arrow แจกอินไวท์บ้างครับ รวมๆ 10 Invite

อยากแจกมั่งครับ สังคมบิทคือสังคมแห่งการแบ่งปัน อิอิ

ผมมีทั้งหมด 2 ที่ครับ รวมๆแล้ว 15 อินไวท์ครับ

กติกานะครับ
    1.ให้พิมพ์ไว้ว่าทำไมผมถึงต้องให้ครับ อิอิ ขอสั้นๆพอ ยาวๆขี้เกียดอ่าน ยังไงก้ออยากแจก อิอิ
    2.พิมพ์อินไวท์ของเว็บที่อยากได้ขอ 1 ID ของ OCZ และ 1 อีเมล์ ต่อ 1 ที่ และ 1 เว็บนะงับ เดี๋ยวไม่ทั่วถึง และพิมพ์อีเมล์แล้วตรวจทานให้ดีนะครับ จะได้อินไวท์ถูก ^^
    3.ขอคนที่จริงใจ สุภาพต่อสารธารณะชนในเวบบิทนะงับ ไม่งั้นเสื่อมเสียชื่อเสียงทั้งสายที่อินไวท์ แหะๆ
    4.ขอคนที่เอาไปแล้วเอาไปอัพนะงับ อย่าเอาไปดองน๊า สงสารคนอื่นที่ไม่ได้อ่า(ขอแลกของที่อื่นละกันนะฮะ)
    5.ไม่ต้องทำตามข้อ 1 ครับ อิอิ

ปล.ผู้ที่ขออินไวท์มาแล้ว แต่อยากได้ของที่อื่นเพิ่ม รองวดหน้านะครับ ผมจะเอามาแจกเรื่อยๆ ฮะ ^^

Thaimung เหลือ 0 อินไวท์ เต็มละครับ
    1.ProOz
    2.dovedove
    3.nosmoking17
    4.ZatanBoy
    5.nut328

Hero-X เหลือ 2 อินไวท์ครับ
    1.karaboon
    2.เชเช้
    3.Cmoat
    4.
    5.

*ส่วนของบิท COSMO ใครช่วยแนะนำทีครับว่าหาอินไวท์ยังไงผมหาไม่เจอ แต่ก่อนมันเหลือ 10 ที่ แต่ตอนนี้ผมหาไม่เจออ่า ยังไงก้อช่วยๆที่น๊า จาได้เอามาแจกเพิ่มครับ

*ส่วนของอีกที่นึงครับเป็นเว็บบิทแรกๆเริ่มของวงการเว็บบิทฮะ เค้าห้ามเอ่ยนาม หลังไมค์ละกานนะฮะ ตอนนี้เหลือ 2 ที่ครับ(อันนี้ขอแลกกับเวบบิทที่อื่นละกานนะฮะ)

*ครายมี TorrentMove ขอหน่อยจิฮะ ^^

*ขออภัยฮะ Hero-X อินไวท์ได้ตอนช่วงสิ้นเดือนครับ ครายสนใจทิ้งเมล์ไว้ก่อนแระกานน๊า ขออภัยในความไม่สะดวกฮะ
    Last edited by ManMath; 29 Mar 2008 at 13:57:52.

OverclockZone Member

555

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

1 อยากได้เพราะจขกทแจกครับ ถ้าไม่แจกก็คงไม่ได้
    2.อยากได้ขอเวปที่เอ่ยนามไม่ได้ครับ หรือ ถ้าไม่ได้จริงเอาเป็น Hero-X ก็ได้ครับ
    3.Email : exzato@hotmail.com ครับ โปรดอ่านอีกครั้ง exzato@hotmail.com ครับ

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

OverclockZone Member karaboon's Avatar
    ท่าน้ำนนท์ l งามวงวาน l พระนั่งเกล้า l พระราม 5-6-7 l จรัญ l MRT BTS

1 อยาดลอกของ Hero-X ดูไม่เคยได้ยิน
    2 อยากได้ของ Hero-X
    3 maykaton@live.com
    ขอบคุณคับ

OverclockZone Member ManMath's Avatar

Quote Originally Posted by eXzato View Post
    1 อยากได้เพราะจขกทแจกครับ ถ้าไม่แจกก็คงไม่ได้
    2.อยากได้ขอเวปที่เอ่ยนามไม่ได้ครับ หรือ ถ้าไม่ได้จริงเอาเป็น Hero-X ก็ได้ครับ
    3.Email : exzato@hotmail.com ครับ โปรดอ่านอีกครั้ง exzato@hotmail.com ครับ
    ส่งอินไวท์ไปในเมล์นี้ oczex@hotmail.com ที่บอกมาตามที่pmแล้วฮะ

OverclockZone Member ProOz's Avatar

1. เพราะท่านเทพไงคับ
    2. eetcat@hotmail.com เมลผมเอง ของเป็น Hero-X คับ
    3-4. ผมอยู่ cosmo กับ saimbit ไม่ต้องกลัวว่าผมดอง

OverclockZone Member TaO_OaT's Avatar

สงสัยมานานแล้วอ่าครับ เวปที่เอ่ยนามไม่ได้คืออะไรเหรอครับ
    ใบ้ชื่อ host นิดนึ่งก็ได้ หรือเอาแค่ ip ของ host ก็ได้ครับ pm ก็ดี ผมสงสัยมาก

Thaimung กับ Hero-X อันไหนมี สารคดีกับสื่อการเรียนรู้มากกว่ากันครับ (ไม่ใช่หนังรวมร่างนะครับ)

Quote Originally Posted by TaO_OaT View Post
    สงสัยมานานแล้วอ่าครับ เวปที่เอ่ยนามไม่ได้คืออะไรเหรอครับ
    ใบ้ชื่อ host นิดนึ่งก็ได้ หรือเอาแค่ ip ของ host ก็ได้ครับ pm ก็ดี ผมสงสัยมาก

Thaimung กับ Hero-X อันไหนมี สารคดีกับสื่อการเรียนรู้มากกว่ากันครับ (ไม่ใช่หนังรวมร่างนะครับ)
    ของไทยมุงอะครับผม เวบที่เอ่ยนามไม่ได้ก้อเยอะครับ

OverclockZone Member ProOz's Avatar

เหอ ไม่เป็นไรคับผมทิ้ง เมลให้ eetcat@hotmail.com
    สิ้นเดือนรอได้คับ ถ้าไม่ได้ นี้ฟ้องเมียนะ อิอิ
    ขอเปรี่ยนเป็น Thaimung ก่อนนะคับ

Quote Originally Posted by ProOz View Post
    เหอ ไม่เป็นไรคับผมทิ้ง เมลให้ eetcat@hotmail.com
    สิ้นเดือนรอได้คับ ถ้าไม่ได้ นี้ฟ้องเมียนะ อิอิ
    ขอเปรี่ยนเป็น Thaimung ก่อนนะคับ
    อินไวท์ไทยมุงไปเรียบร้อยครับ

OverclockZone Member เชเช้'s Avatar

ขอHero-X
    เพราะเป็นเด็กยอดแหลมเหมือนกันอิอิ
    chechesound@gmail.com

Quote Originally Posted by เชเช้ View Post
    ขอHero-X
    เพราะเป็นเด็กยอดแหลมเหมือนกันอิอิ
    chechesound@gmail.com
    อินไวท์ให้เรียบร้อยแระครับ ^^ เดกแถวหนายหนิ หรือว่าแก่แล้ว หุๆ

OverclockZone Member

ขอ เว๊ปเอ่ยนามไม่ได้พี่จาแจกป่าวครับ อยากได้มานานแล้ว
    ถ้าไม่มี ขอเป็น thaimung ก็ได้ครับ
    เหตุเพราะกำลังบ้าิบิท เช่าColo อยู่ด้วยครับ
    dovechan@gmail.com

ขอบคุณมากครับ

OverclockZone Member Cmoat's Avatar

อยาได้ของThaimung และHero-xผมเล่นทั้งวันครับปิดวันอาทิตย์นะครับขยันupครับ
    oatdddcm@siamdrifter.com

OverclockZone Member nosmoking17's Avatar

ไหนก้อได้ครับ ขอหน่อยนะครับ ขอบคุณคับ maxxes_17@hotmail.com

OverclockZone Member 1423302501's Avatar

อยากได้ สยามบิท อ่ะครับ ใครใจดีอินไวท์ ให้หน่อยนะคับ หรือ แลกกะ บิทคอสโมก็ได้ มี 20 กว่าเทียบ aey_itthipoll@hotmail.com

OverclockZone Member ZatanBoy's Avatar

ขอสักอินไวท์คับ ผมก้อเด็ก วิทยา ม.บางมด เหมือนกันคับ วิทย์-คณิต สถิติประยุกต์ ปี3 ละคับ
    ขออินไวท์ Thaimung ละกันคับ ปล่อยทั้งวันคับ
    the_mozard@hotmail.com

ขอบพระคุณล่วงหน้าคับ
    Last edited by ZatanBoy; 29 Mar 2008 at 13:23:28.

OverclockZone Member nut328's Avatar

ขอด้วยครับ nut_328@hotmail.com

ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by ZatanBoy View Post
    ขอสักอินไวท์คับ ผมก้อเด็ก วิทยา ม.บางมด เหมือนกันคับ วิทย์-คณิต สถิติประยุกต์ ปี3 ละคับ
    ขออินไวท์ Thaimung ละกันคับ ปล่อยทั้งวันคับ
    the_mozard@hotmail.com

ขอบพระคุณล่วงหน้าคับ
    เค้าบอกว่าอีเมล์ใช้แล้วอะครับ มีเมล์อื่นมั้ยครับ

OverclockZone Member ZatanBoy's Avatar

แหงะ มีได้ไงอะ ยังไม่เคยสมัครของ thaimung เลย

งั้นเอาของ Hero-X ละกันคับ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks