Announcement

Collapse
No announcement yet.

Frontlines-Fuel of War

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Frontlines-Fuel of War

ใคร มีปัญหามั่งครับเกมนี้
    ของผมตอนี้ ลง Vista อยู่ครับ เวลลาเล่นมัน ค้างบ่อยอะครับ แต่แปบเดียว เล่นซักพักก็ค้างต่อเป็นเรื่อยๆเลย
    แต่ตอนเล่นบน XP เล่นได้ลื่นแต่ เล่นไปซักพัก แฮ้งครับ ต้องรีอย่างเดียว

แผ่นเถื่อนนะ มีวิธีแก้ใหม่ครับ

5555555 ผมก็อาการเดียวกับ จขกท ทุกประการเลยครับ พูดได้คำเดียวครับ ทำใจ ไม่ก็เอาไปเปลี่ยนเป็นเกมอื่นอะครับ เพราะ เปลี่ยนแผ่นไปก็อาการเดิม จนเจ้าของร้านที่ขายเค้าเอากลับไปหมดแล้วครับ เกมนี้

ปล. ผมเล่นใน xp ครับ เคยตั้งกระทู้ไว้แล้วว่า เกมนี้เล่นไป ซักแปปก็ค้างต้อง รี อย่างเดว

Comment

กำ แต่เกมเขานุกนะ ^^ ทามไงดีเนียไม่น่าซื้อมาเลย -*-

Comment

Working...
      X