Announcement

Collapse
No announcement yet.

อันนี้มีไว้ทำอะไรคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อันนี้มีไว้ทำอะไรคับ

แกนตรงกลางเคสอะคับ ดูเหมือนมันจะเลื่อนได้ มันมีไว้ทำอะไรหรือคับ สงสัยมานานแล้ว
    Attached Files

เคส ยี่ห้อ / รุ่น อะไรนะ เท่ดี

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      เคส ยี่ห้อ / รุ่น อะไรนะ เท่ดี
      Case, Lian-Li, PC-A70 ราคา7300
      คับคุณTWK

Comment

คล้ายๆ เป็นที่ล๊อกการ์ดจอ นะ เห็นมีพลาสติกขยับได้ด้วย นะ (ส่วนท้ายๆ การ์ดจอที่ยาวมากๆ )

http://www.techpowerup.com/reviews/LianLi/PC-A70/3.html

.

Comment

ติดพัดลมหรือป่าว

Comment

ใครรู้มั้งมันไว้ทำอะไร พอดีกำลังสนใจเคสตัวนี้อยู่เลย หุหุหุ

Comment

ผมเดาว่า เป็นตัวล็อกการ์ดป่าวๆ เวลาใส่การ์ดจอยาวๆอะ มันจะไม่มีส่วนที่รองรับน้ำหนักในส่วนท้าย อาจทำให้การ์ดโก่งได้ เค้าเลยสร้างตัวนี้มา เพื่อรองรับน้ำหนักตรงนั้นไว้ ทำให้การ์ดไม่โก่ง ส่วนที่เลื่อนได้ เพราะตัวการ์ดความยาวไม่เท่ากัน

ปล.เดา

Comment

เท่าที่อ่านจากลิ้งคุณ TWK มันน่าจะเป็นที่ล็อคการ์ดนะคับ แต่งงว่าทำไมมันถึงมีแถบยาว แล้วมีหลายช่องด้วยละ

Comment

มันคือ ตัวล๊อกการ์ดต่างๆที่เสียบเข้าไปครับ

Comment

ตรงไหนครับ

ช่วน วง ในรูปให้หน่อยได้ไครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                      มันคือ ตัวล๊อกการ์ดต่างๆที่เสียบเข้าไปครับ
                      ขอบคุณคับ ทุกท่าน

Comment

Working...
                      X