Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูครับผมมองเห็นxfx gf7300gt ตัวagpมี16ท่อจริงๆๆแต่เปิดไม่เป็นผู้รู้มาดูที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดูครับผมมองเห็นxfx gf7300gt ตัวagpมี16ท่อจริงๆๆแต่เปิดไม่เป็นผู้รู้มาดูที

มาดูครับผมมองเห็นxfx gf7300gt ตัวagpมี16ท่อจริงๆๆแต่เปิดไม่เป็นผู้รู้มาดูที นี่อ่ะครับตามรูป ทำไงจะenabledได้อ่ะครับตั้งไรม่าง

กำไม่มีคนบอกเลย ทำไงจะenabledได้?????????-*-

Comment

มันเป็น 8 ท่อ แบบ Native ครับ ยังไงก็เปิดไม่ได้หรอกครับ

ถ้าเปิดได้ ในช่อง HW Mark จะขึ้นเป็น yes ไม่ใช่ N/A

Comment

Working...
      X