overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 29

Thread: ท่าน แอร์โร่ กับ ท่านเรือรบ ครับ

OverclockZone Member excomics's Avatar

Default ท่าน แอร์โร่ กับ ท่านเรือรบ ครับ

อยากให้ จบเรื่อง EAX 5.0 กับ 2.0 เสียที

อยากให้ท่าน แอร์โร่ ยอมรับว่าการ์ด ASUS ทำ EAX5.0 ไม่ได้นะครับ

เรื่องราวเหล่านี้จะได้จบซะที

เชื่อผมเถอะ มันจบแล้วจิงๆงับ

จะได้คุยกันดีๆต่อไปไม่อยากให้ ทะเลาะกันอยุ่ อย่างนี้อะ คับนะ นะ เพื่อๆพวกเราคนรัก เสียงทุกคน

battlecruiser's Avatar
    ชมรมโคราชรักหมาแดกแมว

วิทยาศาตร์ พิสูจน์ได้ และพิสูจน์ซ้ำ ต้องได้ผลเหมือนกัน หรือใกล้เคียงกันทั้งหมด

ถ้าคนทั้งโลก พิสูจได้เหมือนกันแล้ว ดันมีผู้แหกคอก ไปพูดว่า ได้ผลอีกอย่างหนึ่ง

แต่ไม่สามารถพิสูจน์คำพูด ผลที่แหกคอกนั้นได้ มันจะหมายความว่าไงเอ่ย

OverclockZone Member Aeromancer's Avatar

อยากให้ท่าน แอร์โร่ ยอมรับว่าการ์ด ASUS ทำ EAX5.0 ไม่ได้นะครับ
    ครับ Asus ทำ EAX 5.0 ไม่ได้ครับ (แม้ในใจยังมีข้อข้องใจหลายๆ ข้อก็ตาม) เพื่อความสบายใจของทุกคน (อย่างน้อยคุณ excomics คนเดียวก็ยังดี)

แต่จะให้กลับไปเป็นเหมือนเดิมคงไม่ได้หรอกครับ ได้รับรู้เรื่องราวหลายๆ เรื่องเกี่ยวกับเค้า จากหลายๆ คน ทั้งโทรคุยกันก็ดี ทั้ง PM มาก็ดี ผมคงไม่สามารถมองเค้าในทางที่ดีได้เหมือนเดิมครับ

และยังไม่สามารถปลด รายชื่อ ingnore list ได้ ทั้งนี้ก็เพื่อความสบายใจของทุกฝ่าย ผมไม่เห็นข้อความเค้า ก็ไม่มีเรื่องอะไรเพิ่มเติมหรอกครับ เอาเป็นว่า รับปาก " ไม่ยุ่งเกี่ยวกัน ดีไหมครับ ? "
    Last edited by Aeromancer; 28 Mar 2008 at 02:33:59.

OverclockZone Member excomics's Avatar

ขอบคุณมากครับ นอนหลับซะที T T ไม่อยากให้ ทะเลาะกัน คราบ

อย่างน้อยๆกระทู้นี้จะเป็นการยืนยันครับ ว่าท่านได้ยอมรับเรื่องราวนี้แล้ว เป็นท่านที่ ให้ความรู้ทั้งสองท่านครับ

นับถือๆ

OverclockZone Member ๐ผ่านมาเจอ๐'s Avatar
    ปากช่อง(ในป่าลึก)

คนชอบเสียงเหมือนกัน ยังไงก็หยวนๆกัน

OverclockZone Member Aeromancer's Avatar

โดยปกติผมไม่ใช่คนชอบหาเรื่องทะเลาะวิวาท แต่อย่ามาแขวะผมเป็นพอ ผมถือคติว่า หนามยอก ก็ต้องหนามบ่ง แรงมาก็ต้องแรงกลับ ชกมาก็ต้องชกกลับ ครับ อย่ามาแขวะผมเป็นพอครับ

ถ้าเหยียบหน้าผม ต่อให้ได้ไม่คุ้มเสีย แม้ต้องมีการเสียเลือดกัน ผมก็ยอมครับ

OverclockZone Member charnchai's Avatar

ท่าน aeromancer ผมได้ติดตามการให้ข้อมูลข่าวสาร หรือการตอบกระทู้ ทำให้ผมได้มีความรู้เพิ่ม ท่านเป็นผู้รู้คนหนึ่งสำหรับผมคนหนึ่งที่ผมชอบ
    ส่วนท่าน battlecruiser ก็เป็นอีกคนหนึ่งที่มีความรู้ เรื่องเสียงมาก ที่ผมชอบอยู่เหมือนกัน
    อยากให้ทั้งสองท่าน หันหน้ามาจับมือกัน ให้ความรู้แก่ ผู้ไม่รู้ทั้งหลาย รวมทั้งผมด้วย
    อีกอย่าง อยากบอกทั้งสองท่านว่า แต่ละคนมีการถ่ายทอดความรู้ไม่เหมือนกัน บางครั้งพูดไม่ดี หรือเขียนออกมาแล้วตีความผิด อยากให้มองในแง่ดีมากกว่า เพราะเวลาเข้ามาดูกระทู้ต่างๆ ก็จะมีความรู้สึกที่ดี สบายใจ เหมือนท่านสองคนที่รักเสียงเพลง เหมือนผมครับ

ด้วยความเคารพรักทั้งสองท่านครับ

OverclockZone Member -:•:-KeeroV-:•:-'s Avatar
    Phuket Island Work@Patong Beach

เฮ้ยยย ตำรวจมา หนีเร็ว..........เกี่ยวไรหว่าา

คิดเอาเอง+ความน่าจะเป็น = สมมุติฐาน
    พิสูจน์ + สมมุติฐาน = ผลลัพธ์
    Last edited by -:•:-KeeroV-:•:-; 28 Mar 2008 at 09:29:41.

OverclockZone Member CaLiBaN's Avatar

เก่งๆทั้งคู่มาช่วยกันตอบกระทู้ของน้องๆดีกว่าเนอะ ^ ^

OverclockZone Member B.Costigan's Avatar

ถ้าจบได้จะเป็นประโยชน์ทั้งบอร์ดเลยครับ ผมเพิ่งเข้ามาบอร์ดนี้ไม่นาน แต่ ก็เห็นชื่อ ของ ทั้งคู่ให้ความรู้มากมาย

สี่ตีนยังรู้พลาด นักปราชญ์ยังรู้พลั้ง ถ้อยทีถ้อยอาศัยครับ เพื่อ สังคมซาวด์ สงบสุข

อาจจะใช้เวลา แต่อยากให้ดีกันไวๆครับ

เรื่องร้ายๆผ่านไปแล้วครับ ท่านเรือรบให้ อภัยกันนะครับ

เพื่อ เพื่อนๆที่รับฟังข้อมูลได้ประโยชน์กันต่อไปครับ ^^

OverclockZone Member JO's Avatar

จึ๊ก จึ๊ก

Quote Originally Posted by excomics View Post
    อาจจะใช้เวลา แต่อยากให้ดีกันไวๆครับ

เรื่องร้ายๆผ่านไปแล้วครับ ท่านเรือรบให้ อภัยกันนะครับ

เพื่อ เพื่อนๆที่รับฟังข้อมูลได้ประโยชน์กันต่อไปครับ ^^
    ระยะเวลาอาจต้องใช้ ซัก 5000 ล้านปี อิอิ คงตอนดวงอาทิตย์หมดพลังงาน พอดี อิอิ

หุหุ ก็นะท่านก็

battlecruiser's Avatar
    ชมรมโคราชรักหมาแดกแมว

ง่ายๆ ใครพูดคำตอแหลออกมา ผมเหยียบเละ และผมจะไม่หยุด

ตาต่อตา ฟันต่อฟัน

OverclockZone Member in_flames's Avatar
    รังสิต-อนุเสาวรีย์

กำ ถ้ายังไงก็ให้เรื่องมันอยู่แค่ในบอร์ดละกันนะครับ อย่าให้มันไปมีผลกับชีวิตประจำวันเลยครับ ให้มันจบๆกันไปในบอร์ดนี้แล่ะ เดี๋ยวมันจะรุนแรงกันไปใหญ่ เสียสุขภาพจิตกันเปล่าๆครับ ผมชอบการตอบคำถามของทั้ง 2 ท่านแล่ะครับ ยังไงๆก็ช่วยให้ความรูกับคนในบอร์ดเหมือนเดิมนะครับ

Quote Originally Posted by in_flames View Post
    กำ ถ้ายังไงก็ให้เรื่องมันอยู่แค่ในบอร์ดละกันนะครับ อย่าให้มันไปมีผลกับชีวิตประจำวันเลยครับ ให้มันจบๆกันไปในบอร์ดนี้แล่ะ เดี๋ยวมันจะรุนแรงกันไปใหญ่ เสียสุขภาพจิตกันเปล่าๆครับ ผมชอบการตอบคำถามของทั้ง 2 ท่านแล่ะครับ ยังไงๆก็ช่วยให้ความรูกับคนในบอร์ดเหมือนเดิมนะครับ
    Roger รับทราบครับ

มีใครใช้ Avatar ปกวงดนตรี อีกไหมครับ อิอิ

OverclockZone Member tomorrowmove's Avatar

ทะเลาะกันวันละนิด จิตแจ่มใส

OverclockZone Member ลุงอ๊อด's Avatar
    ดอนเมือง O81-31O-8322

Red face

Quote Originally Posted by Aeromancer View Post
    Roger รับทราบครับ

มีใครใช้ Avatar ปกวงดนตรี อีกไหมครับ อิอิ
    ปก...คาโอเกะ รูปตัวเองได้ป่าว วังน้ำเมาการันตีคุณภาพ

เทพเป็ดคอนเฟิร์มตัวเอง อิอิอิอิ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks