Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้Amd X24000+ อยากเปลี่ยนซิ้งใหม่ ยี่ห้อไหน รุ่นไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้Amd X24000+ อยากเปลี่ยนซิ้งใหม่ ยี่ห้อไหน รุ่นไหนดีครับ

ใช้Amd X2 4000+ อยากเปลี่ยนซิ้งใหม่ ยี่ห้อไหน รุ่นไหนดีครับ ตอนนี้ที่บ้านร้อนมาก แถมไม่มี

แอร์ด้วย กลัวมันพังเลยอยากเปลี่ยนนะครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ไม่เกิน 1500 นะครับ
    Last edited by Trex; 28 Mar 2008, 02:07:39.

http://www.tkcom99.com/product_detai...=6&s_cat_id=43

Comment

ถ้าคุณได้เห็นการเทศ ซีพียู ให้ผ่านมาตรฐาน ก่อนการส่งมาขายให้เราใช้กัน คุณจะรู้ว่าความร้อนที่บ้านท่านมันแค่สิวๆ

Comment

งั้นไม่จำเป็นดิครับ แล้วพวกท่านเปลี่ยนกันทำไม แต่ผมก็ไม่ได้โม แค่อยากเท่บ้าง อ่ะ แหะๆ

Comment

ง่ะๆๆ ตังค์เหลือๆก้อเปลี่ยนไปเหอะคับ
          ดูดีก่าเดิมมากมาย เปลี่ยนละจะหล่อแบบผม อิอิ

Comment

Originally posted by saypaisayma View Post
            ง่ะๆๆ ตังค์เหลือๆก้อเปลี่ยนไปเหอะคับ
            ดูดีก่าเดิมมากมาย เปลี่ยนละจะหล่อแบบผม อิอิ
            แล้วท่านใช้อะไรอยู่ละครับ

Comment

ถ้าท่านจะซื้อเอาสวยท่าต้องไปเลือกเองแล้วละผมว่า

ถ้าจะเอาเย็นก็ U120Ex อีกตัวก็ โอโรจิ(ออกมาใหม่ใหญ่ควาย เย็นกว่า U120ex รึป่าวไม่รู้แต่เห็นมันใหญ่ดี)

Comment

ตกใจชื่อกระทู้ครับX24000

Comment

tunig ครับเย็นสบวย

Comment

Working...
                  X