มีใครเล่นตัว Asus F8SN-4P031C บ้างไหมครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 7 of 7

Thread: มีใครเล่นตัว Asus F8SN-4P031C บ้างไหมครับ

OverclockZone Member

Cool มีใครเล่นตัว Asus F8SN-4P031C บ้างไหมครับ

เห็นซื้อ F8SN-4P037C กันเต็มเลย
    มีใครซื้อตัวนี้หรือยังครับ น่าสนใจไหม

T8300 - 2.4GHz
    ram 2gb
    hd 250-5400rpm
    9500GS -512mb
    14.1" wxga

ราคาเท่าไหร่หรอครับ F8SN-4P031C อ่ะครับ

ที่เห็นมา ประมาน 49kอะครับ ราคาจริงนี่ไม่ทราบครับ แต่คงไม่เกินนี้แน่นอน

CPU แรงน้อยกว่า T7500

แต่กินไฟน้อยกว่านิดเดียว

การ์ดจอแรงไม่เท่า 8600GT ได้แค่พอๆกัน

^^

ตอนไปซื้อเล็งไว้เหมือนกันครับ แต่คนขายมันบอกว่ามีแต่ในโบชัวเฉยๆ ในงานยังไม่ออก ก็เลยเล่นตัวรองแทนครับ
    เพราะสเปคมันก็พอๆกัน ทดแทนกันได้ ประหยัดไปหมื่นนึง

เอาทั้งทีเอาตัวท๊อปไปเลย เห้อสายไปแล้วคุณ

Quote Originally Posted by oiloffline View Post
    เอาทั้งทีเอาตัวท๊อปไปเลย เห้อสายไปแล้วคุณ
    ผมเองก็ยังต้องขอเงินพ่อเเม่อยู่นะครับ มันมีหลายปัจจัยประกอบกัน ถึงคุณจะว่าอย่างนั้น แต่ก็ใช่ว่าทุกคนจะมีเงินซื้อกันไปซะหมด ถ้าผมมีเงินเดือนเองผมก็ซื้อไปแล้วครับ แต่นี้ถ้าประหยัดไปได้ตั้งหมื่นนึง แล้วสเปคก็ไม่ได้น่าเกลียดอะไร แล้วปัจจุบันผมก็ยังคิดว่าผมตัดสินใจถูกต้องแล้ว อยากให้เข้าใจไว้ด้วยครับ
    ปล.ผมไม่ชอบที่คุณมาพูดอย่างนี้

Bookmarks

Bookmarks