Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GTของ XFX ร้อนมากไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800GTของ XFX ร้อนมากไหม

8800GTของ XFX ร้อนมากไหมครับ ถ้าเล่นเกมส์สัก 3ช.ม.จะร้อนขนาดไหนครับ

ของผมลองดูราวๆ 70 องศานะครับแต่เล่นไม่ถึง 3ชม นะ แต่เสียงนี่ก็ราวๆ 70 เดซิเบลเหมือนกัน 55

Comment

ไม่นับเรื่องเสียงพัดลม ที่พร้อมให้มันหมุนแบบ 100%
      รับรองว่าไม่ได้ร้อนอะไรมากมายเลยงับ....

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

8800GT ทุกสังกัดค่าย ขึ้นชื่อเรื่องความร้อนอยู่แล้วครับ
          แต่เดี๋ยวนี้ เปลี่ยนซิงค์ใหม่กันหมดแล้วหนิครับ(XFX8800GT ก็เปลี่ยน)
          Ref card ไม่ค่อยนิยมกันละ
          8800GT ผมเปลี่ยนซิงค์จากโรงงาน Full load 70c

Comment

เล่นเกมผมอยู่ระหว่าง65-75คับ

Comment

Working...
            X