Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cfosspeed หายไปมันทำงานหรือเปล่า?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cfosspeed หายไปมันทำงานหรือเปล่า?

หนูดีว่าโปรแกรมนี้ดีนะค่ะ จาก wireless เครื่องหนูดีต่อไม่ได้เดียวนี้ต่อได้เฉยเลย ตั้งแต่ลง Cfosspeed แต่มันเสียอยู่ที่ว่าบางครั้งมันก็ขึ้นภาพ แต่บางครั้งมันก็ไม่ขึ้นภาพแบบด้านล่าง ก็เลยอยากรู้ว่าเวลามันหายไปมันยังทำงานอยู่หรือเปล่าค่ะ เวลามันหายหนูต้องลงใหม่ทุกครั้ง แล้วมันก็จะขึ้นมาอีก ลืมบอกไป wireless กับห้องหนูดีมันอยู่ไกลกันค่ะ
    Attached Files

ปรับตามรูปเลยครับ

Comment

Working...
    X