ซื้อ All in one ตัวไหนดี
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 4 of 4

Thread: ซื้อ All in one ตัวไหนดี

OverclockZone Member PuDDing's Avatar

Default ซื้อ All in one ตัวไหนดี

ช่วยแนะนำ All in one ปริ๊น สแกน ถ่ายเอกสาร
    งบไม่เกิน 4500 +ได้อีกไม่เกิน500
    เอาแบบที่หมึกถูกๆครับ

วันนี้จะไปซื้อเเล้วครับ

Mac Addict User tassapon's Avatar

canon pixma mp 160 ครับ ประมาณ 3000 เอง

_แว่น
    Guest

เดินถามเรื่องหมึกด้วยนะครับ

ถึงเติมได้ ก็ถามตามร้านว่าเต็มยากไหม - มีตลับหมึกเทียม

mp 110-130 หมึกเติมตลับเทียม 80-100 เอง สะดวก แต่ไม่มีขาย

mp 150-160 ไม่มีตลับเทียม แท้ 800 กว่าบาท เติมได้อย่างเดียว แต่เติมยาก ..

เคยใช้อยุ่ทั้ง 2 รุ่น

ผู้มาเยือนอะ
    Guest

HP (F380) ครับ

ทน+ถูก คุณภาพระดับ Photo

หัวพิมพ์ติดอยู่กับตลับหมึก ไม่ติดอยู่ในเครื่อง (ไม่ต้องกลัวหัวพิมพ์พัง)

ตลับหมึกเน้นเติมได้เรื่อยๆ พังยาก

ราคา 2,700-.

Bookmarks

Bookmarks