Announcement

Collapse
No announcement yet.

system กิน Cpu 99% มานคืออ่าไรอ่ะคับ แก่ยังไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• system กิน Cpu 99% มานคืออ่าไรอ่ะคับ แก่ยังไงดี

มานคืออ่าไรอ่ะคับ แก้ยังไงดี มานทำไห้เครื่องช้า + กระตุก มากเลย

ใช่งานโปรแกรมอะไรไม่ค่อยจะได้

ใครรู้ ช่วยหน่อย คับ

ขอบคุณคับ

*คือลงวินโดรใหม่แล้วคับ ลงเสร็จแล้วก้อ เช็กดูเลย ว่า cpu ปกติ รึปล่าว(ยังไม่ได้ลงโปรแกรม ใดๆๆทั้งสิ้น ลง แต่ วินโดรอย่างเด๋ว) แต่ system ก้อยัง กิน cpu 99% เหมือน เดิม

cpu amd athlon 2.0
    Attached Files
    Last edited by myuse; 28 Mar 2008, 20:43:09.

โดนไวรัส ซะละมั้งท่าน

Comment

ผมก้อว่างั้นแหละ่ท่าน

Comment

ผมลงใหม่ 2รอบแล้วนะคับ - -

Comment

Originally posted by myuse View Post
          ผมลงใหม่ 2รอบแล้วนะคับ - -
          ไม่งั้นวินโดวส์ก็รวน
          ลองหาเวอร์ชั่นอื่นลงดู

Comment

น่าจะเป็นวินโดวส์ตัวที่คุณใช้อยู่มันเอ๋อเองมากกว่า

Comment

เปลี่ยนตัววินโดว์ที่ใช้ลงอยู่น่ะครับ

ลองดูนะ

Comment

งั้นเด๋วจะลองเปลียน วินโดร์ ดูก่อนนะคับ

Comment

Working...
                X