Announcement

Collapse
No announcement yet.

Wireless Acer 4520 g

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Wireless Acer 4520 g

wirelees acer 4520 g คับ มันชอบตัดการเชื่อมต่อคับ ตัว wireless point เปิดตลอดคับ ไม่ทราบว่าใครเป็นอย่างผมบ้างคับและผู้รู้ช่วยตอบหน่อย~~ค้าบ~~ (ปล.เล่นที่บ้านคับ)

ไม่เป็น อะ
    น่าจะเป็นปัญหาทางตัวส่ง wireless มากกว่า

Comment

ใช้ Vista อ๊ะเปล่า

ถ้าใช้ ของผมขนาด LAN บางทีมันก็ค้างๆๆๆๆๆ

แล้วก็ต่อได้ T^T

Comment

เคยเล่นของ toshiba ไม่หลุดครับ ส่วน acer ผมใช้ xp ครับ

Comment

เป็นครับ แต่ใช้กับ true wifi แต่สัญญาณต่ำมาก ขีดเดียวนะ เล่น 5 ชม. หลุดประมาณ 4-5 ครั้ง

Comment

ตัวส่งบางครั้งเราก้อไม่ได้สังเกตหรอกครับพี่น้อง เพราะบางตัว บางรุ่น บางยี่ห้อ มันชอบ Restart เองเป็รประจำครับพี่น้อง อย่างเช่นยี่ห้อ Zyxel ของผมที่ได้มาจากทรู อ่ะครับ Re ตัวเองเป็นประจำ เบื่อมากเวลาเล่นเกมส์ ออนไลน์อ่ะครับพี่น้อง

Comment

Working...
            X