Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียงแปลกๆ ที่ HDD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียงแปลกๆ ที่ HDD

มีเสียงดัง ปัก ปัก หลายครั้งที่ HDD ของผม มีวิธีแก้ไขไหมครับ และเวลาเล่นเกมส์ภาพมันกระตุก มันเกี่ยวกับที่ HDD ของผมมันมีเสียงแปลกๆ นี้ไหมครับ

เสียงน่ากลัวนะครับ ถ้าอยู่ในประกันก็เครมครับ

Comment

ลอง Scandik ดูคับว่าติด Bad ไหม ถ้าติดส่งเคลมเลยถ้าไม่ติดก็เล่นต่อไปเพราะส่งเคลมบางทีเขาเอาของเก่ามาให้เรานะคับ คิดดีๆ

Comment

ผมเคยดังครับ สัก 1 เดือนก็พัง แล้วก็หมดประกัน ซื้อใหม่ น่าจะเป็นอาการเดียวกันครับ

Comment

ถ้าเป็นบ่อยให้รีบ เครม สถานเดียวครับ

Comment

Working...
          X