Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยแผ่นแท้ BF 2142 อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยแผ่นแท้ BF 2142 อ่ะครับ

คือผมมีแผ่นเกมนี้อยู่ 1 แผ่น แต่มันร้าวแล้ว ถ้าผมซื้อแผ่นแท้อีกแผ่น CD Key แผ่นเก่าผมจะใช้กับแผ่นใหม่ได้ไหมครับ เพราะอีก CD Key น้องผมจะเอา ขอบคุณครับ

จริงๆ แล้วที่ซื้อๆ กัน ก็ ซื้อ ตัว Cd-key นั่นแหละ.. พวกแผ่น ขอโหลด จากคนอื่นที่แผ่นยังสมบูรณ์ อยู่ เอามาไรท์ แล้วค่อยมาติดตั้งก็ได้

cd-key สำคัญสุด รักษาเท่าชีวิต

Comment

ผมเคยอ่านเจอในบอร์ดของEAนะคับ เห็นเค้าบอกเครมได้ไม่ใช่เหรอคับ ในกรณีแผ่นร้าวเนี่ย เรื่องรายละเอียดผมก็ไม่ค่อยแน่ใจนะคับ ลองเข้าไปอ่านกันดู

Comment

ขอบคุณมากคร้าบ ^^

Comment

ผมเคยอ่านเจอในบอร์ดของEAนะคับ เห็นเค้าบอกเครมได้ไม่ใช่เหรอคับ ในกรณีแผ่นร้าวเนี่ย เรื่องรายละเอียดผมก็ไม่ค่อยแน่ใจนะคับ ลองเข้าไปอ่านกันดู
          เครมได้นะครับ แต่ไม่เกิน 90 นับจากที่เราซื้อไปนะครับ

ตอนเครมต้องเอากล่องยกเซ็ท และใบเสร็จจากร้านที่ซื้อไปด้วย นะครับ

Comment

ถ้าเป็น BF2142 ทาง EA TH เคยเปิดให้เคลมแผ่นอยู่นะครับ

เพราะว่าตัวกล่องทำออกมาไม่ดี เวลาใส่แผ่นหลายๆ รอบมันเลยร้าว

Comment

แผ่น 2142 ผมก็ร้าว -*-

แต่ไม่สนมันแล้ว เพราะไปโหลด image file 2142 แบบเต็มมาใช้แทนได้ จะเล่นก็แค่ใช้ซีดีคีย์ที่ซื้อมา

Comment

อิอิ ร้าวกันใหญ่ ผมแตก แล้วอดเล่นเลย
                เลย90วันแล้ว อดๆๆๆ
                แล้วถ้าซื้อของเถื่อนมาแล้วใช้ CD KEY ของแท้นี่จะเล่นได้รึป่าว
                ไม่เคยลอง

Comment

Working...
                X