Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเป็คคอมสำหรับผู้พิการด้วยครับ

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อ่านแล้วรู้สึกว่าผู้ชายคนนี้มีคุณค่ากับโลกนี้มากครับ

Comment

• สู้ๆนะพี่ พี่แม่งสุดยอดอ่ะ ผมนั่งอ่านกระทู้นี้ น้ำตาซึมเลยพี่ เป็นกำลังใจให้นะคับ ปัจจุบันมีkeyboard+touchpadมากมายเลยคับพี่ ไม่มีสายให้ยุ่งยากด้วยคับ
      https://www.microsoft.com/hardware/t...media-keyboard

Comment

• พอเอาระบบกันบอทออก.....มันก้อเริ่มขุดกระทู้อีกละ

ผมว่าอย่าเอาออกเลยเด่วกระทู้ 5-8 ปีจะโผล่มาอีกเยอะ

Comment

• ผ่านมาแล้ว 9 ปีกับกระทู้นี้

ผมอยากทราบว่าอาการเจ้าของกระทู้เป็นยังไงบ้างครับ
          กายภาพบำบัด ดีชึ้นมากหรือปล่าวครับ
          เปอร์เซนขยับได้ มีแรงเยอะขึ้นกว่าเดิมไหมครับ

สู้ๆนะครับพี่
          Last edited by Smile4You; 29 Oct 2017, 10:55:19.

Comment

• Originally posted by Smile4You View Post
            ผ่านมาแล้ว 9 ปีกับกระทู้นี้

ผมอยากทราบว่าอาการเจ้าของกระทู้เป็นยังไงบ้างครับ
            กายภาพบำบัด ดีชึ้นมากหรือปล่าวครับ
            เปอร์เซนขยับได้ มีแรงเยอะขึ้นกว่าเดิมไหมครับ

สู้ๆนะครับพี่
            ผมยังเหมือนเดิมและคงเป็นแบบนี้ตลอดไปครับ ส่วนงานที่ทำยังคงทำองค์กรคนพิการเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิตคนพิการ นั่นเป็นงานเพื่อส่วนรวม ส่วนงานที่สร้างรายได้ให้ตัวเองและครอบครัวผมทำค้าขายล็อตเตอรี่และโรงงานแกะสลักไม้ด้วยระบบคอมพิวเตอร์ครับ แบบงานที่ทำ032b822f3fd786c87f0c21e788380fab.jpeg.jpg
            Last edited by tynn; 11 Dec 2018, 07:14:32.

Comment

• Comment

• 9ปีแล้ว เป็นกำลังใจให้ครับสู้ชีวิต

Comment

• Originally posted by pete_so_za View Post
                  9ปีแล้ว เป็นกำลังใจให้ครับสู้ชีวิต
                  ๑๐ ปีผ่านไป ผ่านมาทักทาย จากไม่รู้เรื่องคอมฯเลย ปัจจุบันได้ใช้ประโยชน์จากคอมฯควบคุมเครื่องจักแกะสลักงานไม้ ทำในสิ่งที่ตัวเองรัก ขอบคุณกำลังใจที่ให้กันครับ หนาวนี้แอ่วเหนืออย่าลืมแวะทักทายกันครับ
                  Last edited by tynn; 11 Dec 2018, 07:19:42.

Comment

Working...
                  X