Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู การ์ดจอผมทีครับ ว่า GPU-Z แสดงผลปกติไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดู การ์ดจอผมทีครับ ว่า GPU-Z แสดงผลปกติไหมครับ

ผมใช้ การ์ดจอ GIGABYTE 8800GT Zalman Rev 1.0 ที่มี " GAMER HUD " อ่ะครับ

Shader ที่ผมวงไว้ทำไมมันไม่มีเอ่ย

แล้วการ์ดจอตัวนี้ปกติต้องได้ Core Clock = 700 MHz Mem Clock = 1900 MHz

แต่ทำไม GPU-Z ตรง Mem มันขึ้นแค่ 920 MHz เองอ่ะครับ

ไม่ทราบว่าปกติหรือเปล่าครับ

ปล.อย่าผมเลยนะ ไม่รู้จริงๆๆ ครับ ^^"

ขอบคุณร่วงหน้านะครับ -/\-
    Attached Files

ดันครับ

ไม่มีใครรู้บ้างเลยหรอครับ

Comment

ลองเปลี่ยนเวอร์ชั่น หรือเปิดดูรายละเอียดจาก rivatuner เปรียบเทียบกันดูงับ....

Comment

Originally posted by dears View Post
        ลองเปลี่ยนเวอร์ชั่น หรือเปิดดูรายละเอียดจาก rivatuner เปรียบเทียบกันดูงับ....
        เหนด้วยคับ

Comment

ลอง 0.1.8 ดูครับ

Comment

ลอง Riva เทียบกันดูงับ

Comment

ปกติครับ

ของผมก็เป็นเหมือนกัน

gigabyte zalman

Comment

Originally posted by Flip View Post
                ปกติครับ

ของผมก็เป็นเหมือนกัน

gigabyte zalman

ปกติหรอครับ แปลกจังเนอะ

Comment

Working...
                X