Announcement

Collapse
No announcement yet.

S41 ลงวินโดว์ไว้ 2 ตัว แต่จะสลับใช้ยังไงครับ ( มือใหม่ )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แต่ว่า Pes2008 มันยังมีกระตุกบางจังหวะ และก็ตอนดู Replay ภาพไม่ค่อยลื่น ไม่ว่าจะใน Vista หรือ XP

เป็นกันบ้างไหมครับ หรือผมเป็นคนเดียวหว่า

**ผมใช้ไดร์เวอร์ 169.09

Comment

ไม่ต้องอะไรมาก

เครื่อง Pc เพื่อน ผม ใช้ 8800 Gt ยังเล่น แบบ High ยังกระตุกเลยคับๆ

Comment

ของผมเล่น GTR2 ในวิสต้าแล้วกระตุกแฮะ

แต่เล่นใน XP ลื่นอ่ะครับ

= = "

เซ็งเลยย

Comment

Originally posted by beskakum View Post
          แต่ว่า Pes2008 มันยังมีกระตุกบางจังหวะ และก็ตอนดู Replay ภาพไม่ค่อยลื่น ไม่ว่าจะใน Vista หรือ XP

เป็นกันบ้างไหมครับ หรือผมเป็นคนเดียวหว่า

**ผมใช้ไดร์เวอร์ 169.09
          เป็นทุกคนเลยครับ นอกจาก 8800gt + sli

Comment

pes2008 มันต้อง Spec เทพขนาดนั้นเลยเหรอเนี่ย ^o^

Comment

Working...
            X