Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลม 12v 2.50a ใส่ คอมได้ไหมของรถยนต์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลม 12v 2.50a ใส่ คอมได้ไหมของรถยนต์

ใส่ได้ไหม ได้มาจากรถยนต์ เอาไว้เป่าแผงแอร์ 12v 2.50 แรงมากๆ ถ้าใส่ได้เย้นเฉียบ

ตัวหนา 1 นิ้วใช่ไม๊ครับ

ถ้าใส่แล้วนอนหลับก็เอาเลยครับ เย็นชัวๆ

Comment

ตามท่านบนเลย จริงๆ ใช้ได้ แต่ ดังแสดดดดดด

Comment

ได้ครับ แต่ ต่องต่อจากPSU~ นะครับ อย่าไปลากมาจาก 3 pin บนบอร์ดเดียวงานจะเข้านะครับ*-*"

Comment

Originally posted by MSI-S View Post
          ได้ครับ แต่ ต่องต่อจากPSU~ นะครับ อย่าไปลากมาจาก 3 pin บนบอร์ดเดียวงานจะเข้านะครับ*-*"
          ตามนั้นเลยครับป๋ม

Comment

2.50 คือแอมป์หรอครับ ใส่ได้ครับแล้วจ้าว PSU จะไหวไหมครับ ตั้ง 2.50 A

Comment

ลองใส่ แล้วพี่ ใช้ psu enling 450w ใส่ พัดลม 2ตัว เย็นมากๆ แต่ทำไม นอนไม่หลับ 5 5 5

Comment

5555 ของมันแรงอะนะ
                ถึงกับนอนไม่หลับ สงสัยจะดังน่าดู

Comment

ไปซื้ออแดปเตอร์มาต่อเเยกดีกว่า เดี่ยวงานเข้าจริงๆ ผม32นั้วฮาตาริก็เย็นเเล้วใช้เคสรุ่นนี้

Comment

Working...
                  X