Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา raptor ไปเครม jedi +กะ wd เครมร้านอื่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา raptor ไปเครม jedi +กะ wd เครมร้านอื่น

raptor ผมมันมีเสียงแกร๊กๆ แล้ว test hd tune ผลออกมาช้าๆแปลกๆ ครับ อยากเอาไปเครม ซื้อมาจาก jedi ไม่ทราบว่า เค้าเปลี่ยนให้เลยหรือเปล่าครับ หรือว่าต้องรอซ่อมอีก รบกวนใครเคยไปเครมบอกทีนะครับ ซื้อมาไม่นานครับ ประมาน 2-3เดือน
    กับอีกอัน wd 500 aacs มี bad อยากทราบว่าเปลี่ยนเลยรึป่าวครับ อันนี้ตามรูปเลยนะครับ
    ขอบคุณมากครับผม
    Last edited by pizpizza; 21 Aug 2008, 09:26:07.

นั่นมัน platinum service ของ com7 รึป่าวครับ ตรงดิ่งไปหาเจ้าตัวเลยครับ

Comment

ถ้าร้านเค้ามี Buffer ก็น่าจะเปลี่ยนให้เลยนะครับ....

Comment

Originally posted by zman View Post
        นั่นมัน platinum service ของ com7 รึป่าวครับ ตรงดิ่งไปหาเจ้าตัวเลยครับ
        raptor com7 platinum ว่าแต่ com7 มันอยู่ส่วนไหนของ พันทิพอ่าครับ เอ่อ แล้วที่ forune มีป่าวครับ พอดีผมจะเอา wd ไปเครมที่ fortune ด้วยครับ
        แต่อีกตัว WD ที่มีรูปอ่าครับ ไม่รู้ของไร ท่านดูออกไหมครับ ว่าต้องไปที่ไหน

Comment

Originally posted by pizpizza View Post
          raptor com7 platinum ว่าแต่ com7 มันอยู่ส่วนไหนของ พันทิพอ่าครับ เอ่อ แล้วที่ forune มีป่าวครับ พอดีผมจะเอา wd ไปเครมที่ fortune ด้วยครับ
          แต่อีกตัว WD ที่มีรูปอ่าครับ ไม่รู้ของไร ท่านดูออกไหมครับ ว่าต้องไปที่ไหน
          น่าจะชั้น 5 คับ ชั้นเดียวกับ D-COM เลยคับ

Comment

ประกัน Com7 เข้าไปหาร้านในเครือ Com7 ที่ใกล้บ้านท่านได้เลยครับ ไม่จำเป็นต้องเข้าศูนย์ ... IT Mall ก็มีหลายร้าน ไม่ต้องเสียเวลาเข้าไปถึง Pantip ครับ

sigpic

Comment

Originally posted by K@B View Post
              น่าจะชั้น 5 คับ ชั้นเดียวกับ D-COM เลยคับ
              1.ชั้น5 นี่พันทิพ หรือ fortune ครับ แล้ว ตัว 500g aacs ที่อยู่ในรูปเอาไปเครมที่ไหนได้ครับ อยากไปแบบที่เดียว เครม 2 ตัวเลยครับ raptor + 500g aacs แล้วเค้าเปลี่ยน ให้เลยหรือเปล่าครับ
              2.ที่ fortune เครมได้หรือเปล่าครับ สะดวก fortune มากกว่า

...500g ซื้อจาก fortune raptor ซื้อจาก jedi

Comment

ออๆๆๆ เจอละ platinum com7 ขอบคุณทุกท่านมากมายครับผม
                /วิน

Comment

นั้นมันวอย COM7 ไม่ใช่หรือ ไปเคลมที่ สี่แยกคลองตันนั่งรอของใหม่แป๊บเดียว นะ
                  ผมไปเคลมบ่อย 555+

Comment

Working...
                  X