Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไดร์เวอ 8500GT โหลดไหนได้อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไดร์เวอ 8500GT โหลดไหนได้อ่ะครับ

โหลดจากเว็บนี้มั้ยอะครับ
    http://www.guru3d.com/
    หรือเว้บมันเลยอ่ะครับ หรือได้ทั้ง 2เว้บอะครับ
    ตอนนี้งานคอมมาท มันหมดรึยังอ่ะครับ
    วานผุรุ็ตอบทีครับ

ใช่
    คอมมาท หมดไปแล้วนิ (20-23 มีนา 51)

Comment

รุ่นนี้ใช้ตัวรนี้มั้ยงั้บ
      ForceWare 174.75 3D Stereo Driver
      ForceWare 174.74 XP (32-bit)
      ForceWare 174.74 XP (64-bit)

แล้ว มานต่างกันยังไงหรอครับ อธิบายทีครับจะได้กะจ่างอ่ะครับ

Comment

ใช้ได้
        ก็ OS ไง 32-bit หรือ 64-bit ที่ใช้อยู่นะ (วินโดวส์)

Comment

ขอบคุงครับ พี่ TWK

Comment

พี่ๆ ครับขออีกข้อ คือวิทีเช็ค ว่าเราใช้ วินโดวส์ 32-64บิทนี้ดูที่ไหนหรอครับ

Comment

ง่ายสุดดูที่ System Information
              X86 คือ 32-bit
              X64 คือ 64-bit

Comment

Working...
              X