ลงvery highในcrysis ของFG แล้วยังไม่ปลดลอคเลยทำไงดี
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: ลงvery highในcrysis ของFG แล้วยังไม่ปลดลอคเลยทำไงดี

OverclockZone Member popwheet's Avatar

Default ลงvery highในcrysis ของFG แล้วยังไม่ปลดลอคเลยทำไงดี

คือผมก็copyลงไปที่เค้าบอกมาแล้วอ่ะครับแต่พอเข้าไปมันก็ยังไม่ปลดลอคให้อยู่ดีจะทำไงดีอ่ะครับ อยากลองvery high ดูอ่ะ

OverclockZone Member xecution's Avatar

มันจะไม่แสดงในoptionครับ แต่เวลาเข้าไปเล่นมันก็จะเป็นvery highอยู่เลย

OverclockZone Member einepommes's Avatar

เมื่อก๊อปไฟล์ไปไว้ที่เค้าบอก ทุกอย่างแล้ว ตอนเข้าเกมก็ปรับที่ option ให้เป็น all high ก็ได้แล้วครับ ว่าแต่ จะปรับ very high เนี่ยสู้ปรับ ultra high ไปเลยดีกว่านะครับผมว่า frame rate ไม่ต่างกันเท่าไรเลย 8800gt ลื่นๆ

Bookmarks

Bookmarks