Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฮาร์ดดิสก์ 250 Gb ดูใน Partition Magic เห็นแค่ 238 Gb

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฮาร์ดดิสก์ 250 Gb ดูใน Partition Magic เห็นแค่ 238 Gb

ซื้อฮาร์ดดิสก์มาใหม่พอดีเอามาแบ่งพาร์ทิชั่นใน Partition Magic แล้วมันเห็นแค่ 238Gb มันหายไปไหนตั้ง 12 Gb อ่ะครับ ผิดปกติรึเปล่าครับผม

250 x 0.93% = 23X GB
    ถูกละ ตามนั้น

Comment

ปกติครับ

sigpic

Comment

ปกติครับ เหอ(มาเนียน)

Comment