Announcement

Collapse
No announcement yet.

อากาศน้าร้อนทำให้แฟนเราบ้า 8800gt ของผมเลยฉิบหาย ตูอยากจะบ้าตาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อากาศน้าร้อนทำให้แฟนเราบ้า 8800gt ของผมเลยฉิบหาย ตูอยากจะบ้าตาย

แฟนมันหาว่าเรารักคอมมากกว่ามัน เอาเงินไปใช้อีก(อ้าวก็ตูหามาขอใช้บ้างนิดเดียวเอง) ได้8800gt มาสมปองอารมณ์หมาย มันหาว่าผมดึกดึ่นไม่หลับไม่นอนไม่ทำการบ้านด้วย บ้านแตกละครับงานนี้
    ลำดับเหตุการเวลา 23.00 น.
    แฟน.พี่ปิดไฟนอนเถอะพี่ เธอพูดด้วยน้ำแสยงอันหวานแว้วจนเกี่ยบจะทำให้ผมเคริมลุกจากเก้าอี้แล้วไปหาเธอ แต่เนื่องจากคะแนนจากทดสอบต่างยังไม่เป็นที่พอใจของผม ผมเลยบอกเธอไปว่าอีกแป๋บนะ
    แล้วผมละสายตาจากเธอมายุ่งอยู่กับวัดคะแนนจากโปรแกรมต่างๆ โดยที่ผมปล่อยให้แฟนสุดที่รักของผมนอนรออยู่ทีเตียง
    เวลาผ่านไปนานเท่าไรผมไม่รู้ แตเวลานั้นเป็นเวลาที่ทุกอย่างกำลังเงียบอากาศที่เคยร้อนอบอ้าวตอนนี้มันเย็นยะเยี่อกน่าขนลุกยิ่ง และแล้วเสี่ยงหนึ่งก็ดังขึ้นจากข้างหลังผมซึ่งเป็นเสียงที่ผมคุยเคย
    แต่มันทำให้สะดุ่งโยงเพราะคราวนี้มันแตกต่างจาที่เคยหวาน พี่จะนอนหรือไม่นอนถ้าพี่ไม่นอนขนของออกไปนอกห้อง
    อ้าวขึ้นเลยครับบ้านก็บ้านตูแล้วยังมาไล่ตูอีกแบบเจอ ผมลุกขึ้นจากเก้าอี้ด้วยความโมโหแล้วเดินตรงไปหาเธอสาดเข้าให้หนึ่งดอก โดนครับงานนี้โดนหน้าเธอเต็มๆ ผมสะใจมากที่ได้ทำอย่างนี้กับ ชึ่งตลอดเวลาที่อยู่กับเธอผมไม่เคยแม้แต่ตะวาดเธอ ผมได้ประเคนเขา ( เอ้ยไม่ใช้) ผมโยนผ้าข่นหนูใส่หน้าเธอแล้วบอกว่าถ้าแสบตาก็เอาผ้าปิดตานอนแล้วก็หุบปากด้วย
    กรี๊ดดดดดดดดดเสียงเธอลั่นห้อง เสียงที่ได้ยินไอ้พี่บ้ามันลอยมาพร้อมกับนาฬิกาตั้งโต๊ ปังงงเสียงแตกของนาฬิกาที่ไปปะทะกับคอมพิวเตอร์ กำแท้ไม่โดนผมแต่โดนคอม ที่ผมไม่ได้ใสไว้ในเคส โอ้คุณพระคุณเจ้า พระเจ้าช่วยกล้วยทอด มันโดดเข้าเต็มๆ8800มันงายท้องหลุดจากสล๊อดเลย ผมโมโหเติมที่ครับ ***ตายผมไม่เหลือความเป็นคนอีกแล้วด้วยความโมโหผมคว้าอะไรได้ผมเอาเลย แล้วผมก็วิ่งลงไปข้างล่างเพื่อหาอุกรณ์เสริม
    ซึ่งผมถือติดมือมาได้แค่หมอนขาดผ้าห่มเพื่อมานอนนอกห้อง แง่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    คอมพังชั่งมัน แต่เมียนั้นหายาก
    ผลงานที่เธอทำ

อยากได้โหดๆแบบนี้มะ

ถามครับมีร้านรับซ้อมไหมครับ หรือใครคิดว่าจะซ้อมได้เอาไปลองดูไหมครับ
    พอจะมี่ที่ช้อมแนะนำด้วครับ

เราขนุบสนุนสถาบัณครอบครั้ว
    Last edited by เอวัน; 2 Feb 2009, 16:46:16.

กำของเวร...

Comment

คอมไม่หนีไปไหนหรอกมันก็ตั้งอยู่ตรงนั้นแหละ ..
      ถ้ายังไม่พร้อมจะมีแฟนก็ยังไม่ต้องมีเล่นคอมให้อิ่มก่อนไป

Comment

อะ ปัญหานี้คงต้องเคลียร์เองละครับ เดี๋ยวบริจาคเสื่อให้อีกผืนน่ะ (ล้อเล่นนะ) ไม่ลองส่งเคลมละครับ

Comment

- - สงสารเมีย(แฟน) oc เมื่อไหร่ก็ได้ครับ -.- (ควรจะให้ความสำคัญกับครอบครัวก่อนนะผมว่า -.-)

Comment

Originally posted by kw01 View Post
            อะ ปัญหานี้คงต้องเคลียร์เองละครับ เดี๋ยวบริจาคเสื่อให้อีกผืนน่ะ (ล้อเล่นนะ) ไม่ลองส่งเคลมละครับ
            คงเคลมไม่ได้ครับ

Comment

โหดจัง
              ดีที่ไม่ซ๊อตทั้งเครื่อง

Comment

อ่าครับ คงต้องซ่อมละท่าน หรือไม่ก็ถอยตัวใหม่มา ยากทั้งซ่อมกะถอยตัวใหม่นะ

Comment

- -* น่าเห็นใจ

มนุษย์เมีย ต้องหมั่นบำรุงรักษามิฉะนั้น จะส่งผลเช่นนี้

Comment

น่าจะเปลี่ยนได้นะ

มีแฟนไม่ค่อยเท่าไรหรอกตอนเป็นแฟนช่วยออกตัวให้อีกแถมมีไปช่วยถือและเดินเป็นเพื่อนเวลาไปซื้อด้วย

แต่เป็นเมียแล้ว ไม่ยอมทำการบ้านตายๆๆๆ

ปล.สงสัยว่าการ์ดยี่ห้ออะไรอ่ะครับ ลองหารูปเทียบดูส่วนที่หายไปแล้วไปให้ร้านซ่อมเป่าใส่ไปให้ก็ได้นี่ครับ

Comment

ปัญหามันหาชิบตัวที่มันหลุดไม่เจอครับ มันกวาดห้องสะอาดแต่เช้าเลยเลย

Comment

5555+ ขำดีครับ
                        แต่ก็น่าสงสารและก็น่าเห็นใจเหมือนกันเอิ๊ก ๆ
                        แนะนำเพื่อน ๆ ที่กลัวเมียครับใช้คตินี้นะ
                        คติสู้เมีย...เมียไม่ใช่แม่..ตอแหละตบ!! ถ่องให้มันได้ยินไว้เวลามันเข้ามาใกล้ ๆ 555

Comment

เล่นจิง

ขว้างจิง

พังจิง

88gt

Comment

การ์ดไม่ดีก็เปลี่ยนได้แฟนไม่ดีก็เปลี่ยนได้ อยู่ที่จะเลือก

Comment

ต้องรู้ค่า C ถึงชะซื้อมาเปลี่ยนได้

Comment

Working...
                              X