Announcement

Collapse
No announcement yet.

Inno3D GeForce 7300GT IChill มัน...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Inno3D GeForce 7300GT IChill มัน...

ไอ้ตัวนี้Inno3D GeForce 7300GT IChillมันมีขายในประเทศไทยไหมคับ
    แล้วราคาเท่าไรนะตอนนี้คับ

มี ในเครือ COM7 ละมั้ง
    ส่วนราคาไม่รู้ ^^

Comment

ผมซื้อ GF7300GT ของ Galaxy มาเมื่อประมาณ กันยายน 2550 (ปีที่แล้ว) ราคามัน 2700 ครับ

ส่วน Ichill ผมก็เห็นนะครับ ราคามันเกือบๆ 3300 น่ะครับ ประกัน Com7

ไม่รู้ว่าตอนนี้ของจะมีเหลือรึป่าว ราคาจะเหลือเท่าไหร่

แต่ Ichill มันก็ GF7300GT ที่เอามา OC แล้วก็เปลี่ยนซิงค์ น่ะครับ

Comment

มีใครพอจะรู้มั้งครับ และมีขายที่ไหน

Comment

Originally posted by nicezy View Post
          มีใครพอจะรู้มั้งครับ และมีขายที่ไหน
          งบเท่าไหร่ครับ เผื่ออาจจะแนะนำรุ่นที่อาจจะดีกว่าได้ึครับ

Comment

2500 เตมที่ครับ

Comment

Working...
            X