Announcement

Collapse
No announcement yet.

aspire5593 HELP ME!!! กับการ์ด รีดเด้อคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• aspire5593 HELP ME!!! กับการ์ด รีดเด้อคับ

การ์ รีดเด้อที่มากับตัวเครื่องอ่าน MMC[เมมอันเล็กอ่ะคับ ใช้กับnokia6680] กันได้รึเปล่าคับ
    ของผมอ่านได้แต่ SD อ่ะ เอา MMC มาต่อเป็น SD ก้อ่านไม่ได้อ่ะคับ

ไม่ทราบว่าของเพื่อนๆ อ่านได้ป่าวคับ

แล้วกัน อ่าน SD แล้วไมอ่าน MMC ไม่ได้

แล้ว Card Reader ตัวอื่นอ่าน MMC ตัวที่เอามาลองได้หรือเปล่า?

Comment

ผมก็ใช้ 5593 เหมือนกัน อ่านได้ดีไม่มีปัญหาอะไรครับ ปกตินะ

Comment

Working...
      X