Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดไม่ตกคับ ขอผู้รู้ช่วยแนะนำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดไม่ตกคับ ขอผู้รู้ช่วยแนะนำ

คือผมจาซื้อการ์ดจออ่ะคับเรยเข้าไปที่เวป

www.thanni.com

คับ

แล้วก้อไปเจอที่ถูกใจ 2 รุ่นอ่ะคับ

คือ HD 3650 extreme 512mb DDR3

กับ XFX 8600GT 256mb DDR3 อ่ะคับ

ราคาเท่ากันเรย 3780 คับ

หรือจาเพิ่มอีก 200 เอา spark 8600GT A650 256mb DDR3

ดีคับ ช่วยผมที

พี่ปาร์ก แีรงครับ

แต่thanniนี่ เปนไปได้ พยายามหลีกเลี่ยงดีกว่าครับ เอาไว้ดูราคาเฉยๆ

Comment

อย่าสั่งของเวปนี้

Comment

แล้วมีของเวปไหนสั่งได้อีกบ้างอ่ะคับ

Comment

แล้วมีของเวปไหนสั่งได้อีกบ้างอ่ะคับ ผมไม่รู้เรยคับ

Comment

เวปนี้ต้องห้ามครับ เขาพูดกันทั่วเวป

Comment

advice.com คับ เว็บนี้ก็พอได้นะ

Comment

เป็นผม ผมขี้เกียจมานั่งแก้ปัญหาไดร์เวอร์เกมส์นู้นเกมส์นี้ โปรแกรมนู้นโปรแกรมนี้

แนะนำ 8600GT ครับสำหรับมือใหม่

ปล.แต่ผมก็ใช้ X1550 อยู่

Comment

[QUOTE=penguinbenz;2417413]เป็นผม ผมขี้เกียจมานั่งแก้ปัญหาไดร์เวอร์เกมส์นู้นเกมส์นี้ โปรแกรมนู้นโปรแกรมนี้

แนะนำ 8600GT ครับสำหรับมือใหม่

ใช่เลย

Comment

Working...
                  X