Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง 1950 gt ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง 1950 gt ครับ

p4 2.4g จะสามารถดึงพลังของ 1950gt 8x มาใช้ได้อย่างเต็มที่หรือเปล่าวครับ สำหรับเล่นเกมส์อย่างเดียว

และ เพนเทียม ดี 2.6 g กับการ์ด 8500gt 16x เครื่องไหนเล่นเกมส์ได้ work กว่าครับ
    Last edited by boora; 31 Mar 2008, 00:58:48.

ไม่เต็มที่ครับ CPU ถ่วง

และตัว 1950GT Agp ก็โดนอั้นประสิทธิภาพจาก AGP เหมือนกัน

Comment

แล้วเครื่อง แรก กับเครื่อง หลังตัวไหนเล่นเกมส์ได้ดีกว่า ฟันธงให้หน่อย

Comment

เครื่องแรก GPU แรง
        เครื่องสอง CPU แรง

Pentium D + 1950 GT ดีสุดครับ

Comment

-ขอขอบคุณ ค.ห. ทุกๆท่านครับ

Comment

เล่นเกมส์ปัจจุบัน CPU ต้องแรงด้วยครับ

เพราะเกมส์สมัยใหม่ CPU จะคำนวณระบบ Physic ที่ซับซ้อนมากขึ้นกว่าเดิมมาก กินแรงมากขึ้น

เสียดายที่สองเครื่องมีดีคนและแบบไป

แต่ว่าตามตรง PentiumD 2.6G ส่วนตัวก็ยังไม่แรงเท่าไรเลยนะครับ หากจะเอาไปเล่นเกมส์ Next Gen สมัยนี้

Comment

มองหาเครื่องใหม่ดีก่างับอย่าไปอัดเลย

Comment

ขอบคุณอีกครั้งครับ

Comment

Working...
                X