Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยชี้แนะวิธีใส่ลายเซ็นด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยชี้แนะวิธีใส่ลายเซ็นด้วยครับ

ผมเคยลองทำแล้ว แต่เข้าใจว่าไม่น่าจะถูกต้อง เพราะ
    1. หลังจากทำแล้ว เวลาเข้าเวบ OCZ จะค่อนข้างช้า, เข้าหัวข้อกระทู้ต่างๆก็จะช้ามากกว่าแต่ก่อน,
    หรือเวลาโพสต์ตั้งกระทู้คำถามหรือตอบกระทู้ ก็ยิ่งช้าสุดๆ เรียกว่าประมาณ 3-4นาที กว่าจะเห็น
    ข้อความของตนที่โพสต์นั้น(คงไม่ใช่เน็ตผมช้าแน่ เพราะใช้ ADSL HI-SPEED 2 M ของ TRUE)
    2. ไม่สามารถพิมพ์ข้อความในลายเซ็นเกิน 3 บรรทัด จะมีข้อความขึ้นเตือนว่า พบข้อผิดพลาด
    เนืองจากใส่ข้อความเกิน 3 บรรทัด(แต่ผมเห็นลายเซ็นของสมาชิกท่านอื่น ระบุสเป็คของตัว ก็เห็น
    ข้อความเกิน 3 บรรทัด บางท่านมีถึง 10 บรรทัด...???)
    3. ไม่สามารถใส่ข้อความในภาพได้ โดยหลังจากโพสต์ข้อความแล้ว ผมเห็นภาพจะอยู่ชิดซ้าย
    ส่วนข้อความก็จะอยู่นอกภาพโดยอยู่ชิดขวา
    ขอรบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ
    เห็นสมาชิกส่วนใหญ่ล้วนใส่ลายเซ็นสวยๆของตนกันทั้งนั้น(ไม่น่าจะต่ำกว่าร้อยละ99)
    เลยเกิดกิเลสอยากทำได้บ้าง
    ขอบคุณครับ

ขออนุญาตปิดกระทู้นี้เลยครับ
    เพราะได้รับคำชีแนะให้ไปหาอ่านในหัวข้อหนึ่งๆแล้วครับ
    ขอบคุณครับ
    Last edited by sompolli; 31 Mar 2008, 11:10:00.

ไปหาดูในห้องนี้เลยครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...splay.php?f=21

Comment

ขอบคุณครับที่กรุณาชี้แนะ
      ผมขอปิดกระทู้นี้เลยนะครับ

Comment

Working...
      X