Announcement

Collapse
No announcement yet.

สวัสดีครับท่านใดให้ความกระจ่างงที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดีครับท่านใดให้ความกระจ่างงที่ครับ

สวัสดีครับคือว่าโหลกGAME มาจากทางโปรแกรม Bit ครับ และไพล์GAMe เป็นไพล์ iso ครับ
    และผมใช้ โปรแกรม Alcohol 120% ไม่ค่อยเก่งแนะนำที่ครับมันต้องทำยังไงครับ ขอบพระคุณมาก

ใช้โปรแกรม UltraISO คลายไฟล์ออกมาก็ได้ครับ ตัวโปรแกรมไปโหลดจากเวปบิตนะครับ

จะไรท์ ตัว ISO เก็บใส่แผ่น ก็คลิกขวาที่ไฟล์เลือก Nero มันจะเข้าสู่ขั้นตอนการไรท์ให้เลย ไม่จำเป็นต้องคลายไฟล์ก่อนแล้วค่อยไรท์

Comment

โดยส่วนตัวใช้ daemon Tool จำลองไดร์
      แล้วก็ Install เกมส์โลด 555+ ง่ายดี

Comment

Working...
      X