Announcement

Collapse
No announcement yet.

NBA LiVE 07 กะ 08 ใช้จอย USB ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NBA LiVE 07 กะ 08 ใช้จอย USB ได้ไหมครับ

ตามหัวเลยครับ เพราะผมโหลดมาเป็นตัวเกมส์เลย ไม่ใช้ตัว Install อยากทราบว่าเกี่ยวไหมครับที่
    ไม่สามารถใช้ USBได้ตอบทีครับ ขอบคูณ

คุณหมายถึงตอนนี้ใช้จอยเล่นเกมที่คุณพูดถึงไม่ได้หรอครับ

ไม่น่าจะเกี่ยวกันที่โหลดมาเป็นตัวเกมเลย

ผมแนะนำจอย Xbox360 ครับ เล่นได้ทุกเกม

Comment

ของผมมันจอยอันล่ะ200กว่าๆนี้มานไม่เหมือนกันเหรอครับ แล้วxbox360นี่เท่าไรครับ

Comment

พอรู้ไหมครับ จะได้ไปถอย และใช้ได้จิงแน่นะครับ กัวซื้อมาแป็กครับ

Comment

เล่น08อยู่ใช้จอยอันละ200บาทได้นะครับ

แต่ว่าพอเข้าเกม ต้องเข้าไปเลือกอีกทีนะครับ มันจะมีเมนูในเกมให้เลือกรุ่นของจอยอ่ะครับ

Comment

ของผมมานมีหลายอันนะ ไม่รู้ว่าจะเลือกอันไหน แต่ตอนเลือกฝั่งมีรูปจอยขึ้นนะครับ ผมเล่น บน 07นะ
            ลองเลือกแล้วไม่เจอซักอันขนาด add เองยังกดมะได้เลย งงจิงๆ รุ่นจอยของผมนะ ตัว m เล็กแล้วมีวงกลมตรงกลาง

Comment

ไม่มีใครบอกผมเลยราคา x-box360 นะ

Comment

Originally posted by addy1220 View Post
                ไม่มีใครบอกผมเลยราคา x-box360 นะ
                เมื่อก่อนHardware Houseขายราวๆ990นะครับ ตอนนี้ไม่รู้หมดไปยัง ไม่งั้นก็1750ครับ

Comment

แต่เกมมันพอร์ตมาโคตรห่วยแตกเลยนะ

Comment

Working...
                  X