Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU Duron 750 Mhz.ถ้าจะเดี้ยง_?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU Duron 750 Mhz.ถ้าจะเดี้ยง_?

ถอดเข้าถอดออกเพื่อเปลี่ยนพัดลม ดันไม่ดูให้ดีใส่ซิ้งค์กลับด้าน มันเลยไปเกย ฐาน Slot 462 พอรู้ตัวก็ สายเสียแล้ว ไอ้แก่ จอมอึด เข็มทอง มันงออ่ะท่าน เป็นอยู่ 2 - 3 อัน ดัดแล้วก็ยังไม่สามารถเข้า ไบออสได้ เครื่องติด แต่ไม่ขึ้นหน้าจอ ไบออส ไม่มีเสียง บี๊บ เงียบสนิท ซ่อม ซีพียู ได้ไหมครับ จะดัดตัวเข็มแทง slot ยังไงไม่ให้มันหยิกงอ และใช้ได้ ใครเคยมีประสบการณ์ สงสาร มันจัง อยู่กับเรามาเนินนาน โหลดบิทเป็นไฟครับตัวนี้

หาซื้อมือ2เอาไปใช้ครับ ไม่น่าจะแพง

Comment

ขาทอง นี่เขาไม่ซ่อมกันหรือครับ?

Comment

ไม่มีคนซ่อมหรอก ผมเคยทำขา cpu งอกว่าจะดัดคืนได้ซึ้งเลย

Comment

แต่ดัดเองได้ใช่ไหมครับ?

Comment

มือสองเหอะท่าน แต่เวลาถอด-ใส่ ระวังคอร์มันบิ่นเด้อ เจ๊งมาตัวละ

Comment

Working...
            X