Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการแต่ Lan แชร์เน็ต,ไฟล์ แบบใช้สาย cross vista>>xp

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการแต่ Lan แชร์เน็ต,ไฟล์ แบบใช้สาย cross vista>>xp

ช่วยแนะนำการแต่ Lan แชร์เน็ต,ไฟล์ แบบใช้สาย cross vista>>xp
    ด้วยครับ

เครื่องต่อเน็ตเป็น vista อยากแชร์ให้อีกเครื่องซึ่งเป็น xp ใช้สาย cross อ่ะครับ
    ตอนเป็น xp ยังพอ search หาวิธีตั้งค่าพอได้อยู่

แต่เป็นวิสต้า แล้ว งงๆ อ่ะครับ จับต้นชนปลายไม่ถูกว่าต้องเริ่มยังไงก่อนดี

ใครพอทราบ หรือมีขั้นตอนโดยละเอียด ช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณมากครับผม

กำโพสผิดห้อง -*- ขอโทดด้วยนะครับ รบกวนย้ายให้ที แหะๆ

Comment

Working...
    X