Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูอาการคอมผมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูอาการคอมผมหน่อยครับ

สเปก
    core 2 E8200
    EN 9600 GT
    Ram Carsair 2 Gb

อาการมันเล่นไปซักพักใหญ่ มันจะกระตุกแล้วมีเสียงตื๊ตภาพจะค้างประมาณ 1-2 วิครับ แล้วก็ปกติไม่มีไรครับ
    มันจะเกิดจากอะไรได้บ้างครับและจะแก้ไขอย่างไรอะครับ
    การ์ดจออุณหภูมิก็ประมาณ 50-55 กับ cpu ประมาณ 38-40เครื่องไม่ได้ Overclock อะไรครับ

ของผม
    4800+
    M3A
    ASUS EN 9600 GT
    ลองเล่น NEED อันเดอร์กราวด์ ปรับสุดทุกอย่าง ลื่นหมด ยกเว้นตอน ที่ดิฟควันเยอะๆอะ สะดุดนิดนึง
    และเล่นเกมส์ ดินเนอร์เดช ภาพมันจะเหมือนมันคล้าย จะตัดเข้าวินโดวแต่ไม่เข้าอ่ะ จอมันกระพริบอ่ะ เป็นไรหว่า ซื้อมาเมื่อวาน

Comment

Working...
    X