Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้ที่ครับว่าตัวนี้ในไทยซือได้ที่ใหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้ที่ครับว่าตัวนี้ในไทยซือได้ที่ใหนครับ

ไอที่อยู่ตอจาก DVD เข้าเรียกว่าอะไรและซือที่ใหนครับ

ไม่เคยเห็นเลยนะครับ

Comment

หายากบ้านเรา ไม่ค่อยมีคนเอาเข้ามาขายเท่าไรครับ

Comment

ดูถ้าจะไม่มีมังเนีย

Comment

ถ้าจะอดนิ

Comment

http://www.matrixorbital.com/index.p...87f14eb3dbeef0

ราคามันสูงมากเลยนะครับ

Comment

Comment

เป็นเงินไทยประมาณ 3100 ใช้เปล่าครับ 99.99 usd

Comment

ค่าส่งค่าภาษี ค่าโน้น ค่านี้ ปาไปเกือบ 5 พันแล้วคับ

Comment

Equalizer พวกนี้เคยมีคนนำเข้ามาขายอยู่ช่วงนึงครับผม ราคาอยู่ที่พันต้น ๆ จำไม่ได้ว่ายี่ห้ออะไรแต่ไม่ใช่แบบนี้นะครับ เดวจะไปค้นมาให้อีกทีครับผม

Comment

Working...
                    X