Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะขยายใหญ่ทำงัยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะขยายใหญ่ทำงัยครับ

เวลาเปิดมาทีไรเป็นหน้าเล็กทุกที ต้องขยายใหญ่ตลอด ดึงมุมล่างขวาก็ไม่หาย ปิดแล้วเปิดใหม่ก็เป็นอีก ครั้งสุดท้ายก่อนปิดคอมก็ขยายใหญ่ไว้แล้ว ครั้งหน้าเปิดมาก็เล็กอีก

หมายถึงขยายอะไรเหรอครับ

ดึงมุมขวาล่างนี่คงหมายถึงพวกหน้าต่างเหรอ

ไม่รู้เข้าใจถูกป่าวนะแต่ถ้าหมายถึงพวกโปรแกรมบางตัวก็

คลิกขวาที่ตัวโปรแกรมนั้น >> Properties >> ตรง Run เลือกเป็น Maximized

ปล.ใช้ได้กับเฉพาะพวก Shortcut นะ

Comment

เค้าคงหมายถึงหน้า IE นี่แหละ แต่ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน อิอิ

Comment

ลบครับ

ผิดกระทู้

Comment

Working...
        X